Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

நெருங்கி பழகாததால் என் காதல் தோல்வி! காஜல் அகர்வால் உருக்க

0

தமிழ் சினிமாவின் டாப் நடிகைகளில் ஒருவரான நடிகை காஜல் அகர்வால் முன்னணி நடிகர்கள் பலருடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்துவிட்டார். தமிழ் சினிமா மட்டுமின்றி தெலுங்கு, கன்னடம் போன்ற வேற்று மொழி படங்களிலும் தூள் கிளப்பி வரும் காஜல் அகர்வாலும் காதல் தோல்வி அடைந்தவர் தானாம்.
தமிழில் விஜய், அஜித், சூர்யா என்று முன்னனி நடிகர்களுடன் ஜோடி சேர்ந்து நடித்துள்ள காஜல் தற்போது உலக நாயகன் கமல் ஹாசனுடன் இந்தியன் 2 படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்து வருகிறார். அதற்காக இயக்குனர் ஷங்கரின் கட்டளைப்படி வர்மக்கலை கற்றுவருகிறார்.

இந்த நிலையில் தற்போது சொல்லவரும் தகவலென்னவென்றால், சமீபத்தில் நடிகை காஜல் அகர்வால் பேட்டி ஒன்றில் “தனது காதல் தோல்வி குறித்து மனம் திறந்துள்ளார். அதில் சினிமாவிற்கு வரும் முன்பே தனக்கு ஒரு காதல் தோல்வி இருந்தது அது தோல்வியில் முடிந்ததையடுத்து பிறகு சினிமாவில் நுழைந்து முன்னனி நடிகையாக வலம் வந்துகொண்டிருந்த நேரத்தில் காஜல் ஒருவரை காதலித்தாராம்.

ஆனால் அவர் சினிமா துறையை சேர்ந்தவரில்லை. என்னால் அவருடன் நேரத்தை செலவிட முடியவில்லை. காதலில் முக்கியம் ஒருவரையொருவர் நேரில் சந்தித்துக்கொள்வது. நேரம் செலவிடுவது தான். ஆனால் என்னால் அந்த காதலுக்காக அதிக நேரம் ஒதுக்க முடியவில்லை. அதனால் தான் என் காதல் தோல்வியில் முடிந்தது. என காஜல் அகர்வால் உருக்கமாக தெரிவித்துள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.