Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

பெண் இயக்குனர் வேண்டாம்: அஜித் மறுப்பு தெரிவித்தது ஏன்?

0

அஜித் நடித்த ‘நேர் கொண்ட பார்வை’ திரைப்படத்தின் டிரைலர் நேற்று வெளியாகி சூப்பர் ஹிட் ஆகியுள்ள நிலையில் இந்த படம் குறித்த சில சுவாரஸ்யமான தகவல்களை ஊடகம் ஒன்றுக்கு பேட்டியளித்துள்ள இயக்குனர் எச்.வினோத் தெரிவித்துள்ளார்.

‘பிங்க்’ ரீமேக் படத்தை தன்னால் முழுமையாக ரீமேக் செய்ய முடியுமா? என்ற சந்தேகம் இருந்ததாகவும், அதனை நான் அஜித்திடம் கூறியபோது, நிதானமாக யோசித்து சொல்லுங்கள்’ என்று அவர் கூறினார். சில நாட்கள் கழித்து அவரை சந்தித்த நான், ‘இந்த படத்தை ஒரு பெண் இயக்குனர் இயக்கினால் நன்றாக இருக்கும் என்று யோசனை தெரிவித்தேன். ஆனால் இது பெண்களுக்கு எதிரான குற்றங்கள் குறித்து விழிப்புணர்வு ஏற்படுத்தும் படம். இந்த படத்தை ஒரு பெண் இயக்குனர் இயக்கினால் பெண்ணுக்கு பெண் பரிந்துரை செய்வதாக மக்கள் நினைத்து விடுவார்கள். ஒரு ஆண் இயக்குனர் இயக்கினால் தான் இந்த படத்தின் கருத்து மக்களை ரீச் ஆகும் என்று அஜித் தெளிவாக கூறினார். இந்த தெளிவுதான் என்னை இந்த படத்தை இயக்க தைரியம் கொடுத்தது’ என்று கூறினார்.

மேலும் ‘பெண்கள் குறித்த புரிதல் நம் சமூகத்தில் ரொம்ப பலவீனமாக இருப்பதாகவும், நானே பல படங்களில் ஒரு பெண்ணை விரட்டி விரட்டி காதலிக்கும் காட்சிகளில் நடித்துள்ளதாகவும், அதற்கு பிராயசித்தமாக இப்படி ஒரு படத்தில் நடிக்க விரும்புகிறேன்’ என்றும் அஜித் தன்னிடம் கூறியதாக எச்.வினோத் அந்த பேட்டியில் கூறியுள்ளார்.

மேலும் அஜித் இந்த படத்தில் தான் அவர் நடித்த படங்களிலேயே அதிக வசனம் பேசியிருப்பதாகவும், 50 படங்களில் பேசிய வசனத்தை இந்த ஒரு படத்தில் என்னை பேச வைத்து விட்டீர்கள் என்று அஜித் கூறியதாகவும் எச்.வினோத் தெரிவித்துள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.