Latest News
குரூப்-4 தேர்வு முறைகேடு தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரிக்க கோரிய வழக்கு : சி.பி.சி.ஐ.டி. 4 வாரங்களில் பதிலளிக்க உத்தரவுகூட்டணி என்பதால் குட்டகுட்ட குனிய மாட்டோம் -பிரேமலதா விஜயகாந்த்குரூப்-4 தேர்வில் அழியும் மையால் எழுதி முறைகேடு 99 பேருக்கு வாழ்நாள் தடை 3 இடைத்தரகர்கள் கைது; 2 தாசில்தார்களிடம் விசாரணைசென்னை மெரினா கடற்கரையில் குடியரசு தினவிழா நாளை கொண்டாட்டம் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார்டெல்லியில் ரூ.1,000 கோடி மதிப்பிலான போதை பொருட்கள் அழிப்புகுற்றப்பின்னணி கொண்டவர்களுக்கு தேர்தல் ‘டிக்கெட்’ கொடுக்கக்கூடாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தேர்தல் கமிஷன் யோசனை

தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதி

0

தமிழகத்தில் பருவமழை போதுமான அளவு பெய்யாத காரணத்தாலும், கோடை காலம் என்பதாலும் தற்போது சொல்ல முடியாத அளவிற்கு தண்ணீர் பற்றாக்குறை தலைவிரித்து ஆடுகிறது.

தற்போது நிலவி வரும் கடுமையான வறட்சி காரணமாக மக்கள் தண்ணீருக்காக தவித்து வருகின்றனர். இரவு பகல் பாராமல், வேலைக்கு கூட போகாமல் தண்ணீருக்காக குடங்களை சுமந்தபடி மக்கள் அங்கும் இங்கும் அலைந்து வருகின்றனர். குடிசை வீடுகள் தொடங்கி அடுக்குமாடி குடியிருப்பு வாசிகள் மட்டும் அல்லாமல், சிறிய மற்றும் பெரிய அளவிலான நிறுவனங்களையும் தண்ணீர் பிரச்சினையானது தள்ளாட வைத்துவிட்டது.

சென்னையின் பிரதான ஆஸ்பத்திரியாக ராஜீவ்காந்தி அரசு பொது ஆஸ்பத்திரி விளங்குகிறது. இங்கு ஆயிரக்கணக்கான நோயாளிகள் உள்நோயாளிகளாகவும், புறநோயாளிகளாகவும் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர். பல மாவட்டங்களில் இருந்தும் நோயாளிகள் இங்கு வந்து சிகிச்சை பெற்று செல்கின்றனர். தமிழகத்தின் பல்வேறு பகுதிகளில் மட்டும் அல்லாமல் அண்டை மாநிலங்களில் இருந்தும் நோயாளிகள் இங்கு வந்து சிகிச்சை பெற்று செல்கின்றனர்.

இத்தகைய சிறப்பு பெற்ற ராஜீவ்காந்தி அரசு பொது ஆஸ்பத்திரியில் தற்போதைய தண்ணீர் பஞ்சத்தால், ஏராளமான கழிப்பறைகள் மூடப்பட்டுள்ளதை பார்க்க முடிந்தது. இந்த ஆஸ்பத்திரிக்கு சென்னை குடிநீர் வாரிய லாரிகள் மூலம் தண்ணீர் பெறப்பட்டபோதிலும், ஆஸ்பத்திரியின் தண்ணீர் தேவையை முழுமையாக நிறைவேற்றியதாக தெரியவில்லை.

ஆஸ்பத்திரியில் நோயாளிகள் உள்நோயாளிகளாக சிகிச்சை பெற்று வரும் வார்டுகளின் கழிப்பறைகளில் தண்ணீர் வந்தபோதிலும், ஆஸ்பத்திரியின் பிரதான கட்டிடங்களான டவர்-1 மற்றும் டவர்-2 ஆகிய அடுக்குமாடி கட்டிடங்களின் தரைத்தளத்தில் ஆண், பெண் நோயாளிகளுக்கு தனித்தனியே கழிப்பறைகள் வைக்கப்பட்டுள்ளன. இங்கு பல்வேறு சோதனைகளை மேற்கொள்வதற்காக புற நோயாளிகளாக ஏராளமானோர் வருகிறார்கள். இவர்கள் இந்த பகுதியில் உள்ள கழிப்பறைகளையே பயன்படுத்த வேண்டிய நிலை உள்ளது.

ஆனால், இந்த 2 அடுக்குமாடி கட்டிடங்களின் தரைத்தளத்தில் உள்ள கழிப்பறைகளில் பல கழிப்பறைகள் நேற்று மூடப்பட்டு கிடந்தன. அதிலும் குறிப்பாக ஆண் நோயாளிகளுக்கான கழிப்பறைகள் மூடப்பட்டு கிடந்தன. அப்போது சோதனைக்காக பாட்டிலில் சிறுநீர் எடுத்து கொடுப்பதற்காக வந்த ஆண் நோயாளி ஒருவர் கழிப்பறைகள் மூடப்பட்டு கிடந்ததால் செய்வது அறியாமல் திகைத்தார்.

அவர் உள்நோயாளிகள் சிகிச்சை பெறும் வார்டுக்கு சென்று தனது சிறுநீரை பாட்டிலில் சேகரிக்கவும் அனுமதிக்கப்படாததால் மிகுந்த மன உளைச்சலுக்கு ஆளானார். இறுதியில் தனக்கு பாதுகாப்பாக வந்த பெண்ணின் உதவியுடன் பெண் நோயாளிகளுக்கான கழிப்பறைக்குள் சென்று தனது சிறுநீரை பாட்டிலில் சேகரித்து கொடுத்த பரிதாபத்தை பார்க்க முடிந்தது. இவ்வாறு தண்ணீர் தட்டுப்பாட்டால் மக்கள் கடுமையான அவதிக்கு உள்ளாகி உள்ளனர் என்று கூறினால் அது மிகையல்ல.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.