தனுஷுக்கு வில்லனா ஹ்ருத்திக் ரோஷன் – மீண்டும் பாலிவுட் !

0

தனுஷ் புதிதாக நடிக்க இருக்கும் பாலிவுட் படத்தில் ஹ்ருத்திக் ரோஷன் மற்றும் சாரா அலிகான் ஆகியோர் நடிக்க இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

தனுஷ் பாலிவுட்டில் அறிமுகமான படத்தை இயக்கியவர் ஆனந்த் எல் ராய். இந்தப்படம் மிகப்பெரிய வெற்றி பெற்று தனுஷை பாலிவுட் ரசிகர்களுக்கு அறிமுகம் செய்தது. அதையடுத்து தனுஷ் அமிதாப் பச்சனோடு நடித்த ஷமிதாப் படம் எதிர்பார்த்த அளவு போகததால் பாலிவுட்டில் இருந்து சற்றுகாலம் ஒதுங்கியிருந்தார். இந்நிலையில் இப்போது மீண்டும் ஆனந்த் எல் ராய் இயக்கும் புதிய படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார்.

இந்தப்படத்தில் தனுஷுக்கு வில்லனாக ஹ்ருத்திக் ரோஷன் நடிக்க இருப்பதாகவும், தனுஷுக்கு ஜோடியாக சாயிப் அலிகானின் மகள் சாரா அலிகான் நடிக்க இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது. ஆனாலும் இந்த தகவலை ஆனந்த் எல் ராய் தரப்பில் இருந்து இன்னும் உறுதி செய்யவில்லை.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.