ரஜினி, அஜித், விஜய் கெட்டப்பில் ஹவுஸ்மேட்ஸ்: அடுத்த ஆட்டம் ஆரம்பம்

0

பிக்பாஸ் வீட்டில் ஒவ்வொரு வாரமும் ஒரு டாஸ்க் போட்டியாளர்களுக்கு கொடுக்கப்பட்டு வரும் நிலையில் இந்த வாரம் ‘போடு ஆட்டம் போடு’ என்ற டாஸ்க் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி ஒவ்வொரு போட்டியாளருக்கும் ஒரு கெட்டப் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

சேரனுக்கு ரஜினி, கவினுக்கு அஜித், சரவணனுக்கு விஜயகாந்த், சாண்டிக்கு சிம்பு, முகினுக்கு விஜய் என ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு கெட்டப் வழங்கப்பட்டுள்ளது. அதேபோல் பெண் போட்டியாளர்களுக்கு பழைய நடிகைகளின் கெட்டப்புகள் வழங்கப்பட்டுள்ளது. இந்த டாஸ்க்காவது ஜாலியாக இறுதிவரை இருக்குமா? அல்லது கடந்த வாரம் நிகழ்ந்த கிராமத்து டாஸ்க் போல் இந்த டாஸ்க்கிலும் முட்டல் மோதல் ஏற்படுமா? என்பதை பொறுத்திருந்து பார்ப்போம்
இதுவொரு லக்சரி பட்ஜெட் டாஸ்க்காக இருந்தாலும், இந்த டாஸ்க்கை நன்றாக விளையாடுபவர்களில் ஒருவர் அடுத்தவார கேப்டனாக தேர்வு செய்யப்படுவார் என்பதால் ஒவ்வொரு போட்டியாளர்களும் தங்களுக்கு கொடுக்கப்பட்ட கேரக்டராகவே மாறி விடுகின்றனர். டாஸ்க்கை ஏனோதானோ என்று செய்யும் சரவணன் கூட இந்த டாஸ்க்கில் அசல் விஜயகாந்தாகவே மாறிவிட்டது ஆச்சரியம் அளிக்கின்றது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.