Latest News
குரூப்-4 தேர்வு முறைகேடு தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரிக்க கோரிய வழக்கு : சி.பி.சி.ஐ.டி. 4 வாரங்களில் பதிலளிக்க உத்தரவுகூட்டணி என்பதால் குட்டகுட்ட குனிய மாட்டோம் -பிரேமலதா விஜயகாந்த்குரூப்-4 தேர்வில் அழியும் மையால் எழுதி முறைகேடு 99 பேருக்கு வாழ்நாள் தடை 3 இடைத்தரகர்கள் கைது; 2 தாசில்தார்களிடம் விசாரணைசென்னை மெரினா கடற்கரையில் குடியரசு தினவிழா நாளை கொண்டாட்டம் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார்டெல்லியில் ரூ.1,000 கோடி மதிப்பிலான போதை பொருட்கள் அழிப்புகுற்றப்பின்னணி கொண்டவர்களுக்கு தேர்தல் ‘டிக்கெட்’ கொடுக்கக்கூடாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தேர்தல் கமிஷன் யோசனை

ஒரு வாரத்துக்கு பிறகு சென்னையை குளிர்வித்த மழை பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சி

0

தமிழகத்தில் வெப்பசலனம் காரணமாக ஆங்காங்கே மழை பெய்து வருகிறது. கடந்த வாரத்தில் வட மாவட்டங்களில் வெப்பசலனத்தால் நல்ல மழை பெய்தது. அப்போது சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளிலும் மழை பரவலாக பெய்தது.

அதனைத்தொடர்ந்து சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் கடந்த ஒரு வாரமாக வெயில் வாட்டி வதைத்தது. அவ்வப்போது கருமேகங்கள் சூழ்ந்து மழை பெய்வதற்கான ரம்மியமான சூழல் நிலவினாலும், மழை பெய்யாமல் ஏமாற்றி வந்தது.

குளிர்ந்தது

இந்த நிலையில், சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் மாலை 6.15 மணிக்கு மேல் பரவலாக மழைபெய்ய தொடங்கியது. சுமார் 30 நிமிடத்துக்கு மேல் இடி மின்னலுடன் மழை கொட்டி தீர்த்தது.

சென்னை எழும்பூர், கோடம்பாக்கம், தியாகராயநகர், சைதாப்பேட்டை, பாரிமுனை, வடபழனி, மீனம்பாக்கம், பெரம்பூர், குரோம்பேட்டை, பூந்தமல்லி உள்பட பல இடங்களிலும் புறநகர் பகுதிகளான மாதவரம், வடபெரும்பாக்கம், வேளச்சேரி, செங்குன்றம், வண்டலூர், ஊரப்பாக்கம் உள்ளிட்ட பல்வேறு இடங்களிலும் நேற்று மழை பெய்தது.

கடந்த ஒரு வாரமாக வெயில் வாட்டி வதைத்து வந்த நிலையில், நேற்று மாலை பெய்த மழையினால் சென்னை குளிர்ந்தது. பொதுமக்கள் மகிழ்ச்சி அடைந்தனர்.

போக்குவரத்து நெரிசல்

சென்னை மற்றும் புறநகர் பகுதிகளில் பல இடங்களில் காற்று பலமாக வீசியது. சில இடங்களில் சூறைக்காற்றுடன் மழை பெய்தது. அடையாறு பகுதியில் காற்று பலமாக வீசியதால் அந்த பகுதியில் இருந்த பழமையான மரம் ஒன்று விழுந்தது. அதை அகற்றும் பணியில் தீயணைப்பு வீரர்கள் ஈடுபட்டனர்.

சாலை ஓரங்களிலும், தாழ்வான பகுதிகளில் நேற்று மாலை பெய்த சிறிது நேர மழையில் தண்ணீர் தேங்கியது. அதை சம்பந்தப்பட்ட துறை ஊழியர்கள் அப்புறப்படுத்தும் பணியில் ஈடுபட்டனர். மழை சற்று ஓய்ந்ததும், சென்னையின் பல இடங்களில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்பட்டது. இதனால் வாகன ஓட்டிகள் அவதிக்குள்ளாகினர். சில இடங்களில் ஆமை வேகத்தில் வாகனங்கள் கடந்து சென்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.