Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

ஒரே நாளில் அஜித், விஜய்யை சூப்பர் ஸ்டார் ஆக்கிய இரண்டு பெண் பிரபலங்கள்

0

அடுத்த சூப்பர் ஸ்டார் யார் என்ற போட்டி கடந்த சில வருடங்களாக அஜித்-விஜய் இடையே நடந்து கொண்டிருக்கும் நிலையில் நேற்று ஒரே நாளில் அஜித், விஜய் ஆகிய இருவரையும் இரண்டு பெண் பிரபலங்கள் சூப்பர் ஸ்டார் ஆக்கி உள்ளது பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி உள்ளது

நேற்று விஜய்யின் தாயார் ஷோபா சந்திரசேகர் அவர்கள் தனது மகனுக்கு எழுதிய ஒரு கடிதம் சமூக வலைதளங்களில் வைரல் ஆனது. அதில் தியாகராஜ பாகவதர், எம்ஜிஆர், ரஜினிகாந்த் ஆகியோர்களை அடுத்து சூப்பர் ஸ்டார் அந்தஸ்துக்கு சென்று கொண்டிருக்கும் விஜய்க்கு தனது வாழ்த்துக்களை தெரிவித்துக் கொண்டார், இந்த கடிதம் விஜய் ரசிகர்களிடையே பெரும் வரவேற்பை பெற்று வந்தது

இந்த நிலையில் நேற்று செய்தியாளர்களை சந்தித்த நடிகை த்ரிஷா ‘நேர்கொண்ட பார்வை திரைப்படம்’ போன்று ஒரு படத்தில் அஜித் நடித்திருப்பது நடித்துள்ளது அவர் ஒரு சூப்பர் ஸ்டார் என்பதை காட்டுகிறது என்று தெரிவித்தார். சூப்பர் ஸ்டார் பட்டத்திற்கு அஜித்-விஜய் ரசிகர்கள் மோதிக் கொண்டிருக்கும் நிலையில் நேற்று ஒரே நாளில் ஷோபா சந்திரசேகர் மற்றும் த்ரிஷா ஆகிய இருவரும் விஜய், அஜித் ஆகிய இருவருக்கும் சூப்பர் ஸ்டார் பட்டம் கொடுத்து பாராட்டியது தற்செயலாக நடந்ததா? அல்லது திட்டமிட்டு நடந்ததா? என்பது குறித்து விவாதங்கள் நடைபெற்று வருகின்றன

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.