Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

முன்னாள் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனை:மீண்டும் வருகிறார், கிம் கிலிஸ்டர்ஸ்

0

பெல்ஜியத்தை சேர்ந்த கிம் கிலிஸ்டர்ஸ், முன்னணி டென்னிஸ் வீராங்கனையாக வலம் வந்தார். 2007-ம் ஆண்டு ஓய்வு பெறுவதாக அறிவித்த அவர் குழந்தை பெற்றுக்கொண்டு 2009-ம் ஆண்டு மீண்டும் டென்னிஸ் களம் திரும்பினார். அதே ஆண்டில் அமெரிக்க ஓபனை வென்ற கிலிஸ்டர்ஸ், 2011-ம் ஆண்டில் ஆஸ்திரேலிய ஓபனிலும் மகுடம் சூடினார்.

2012-ம் ஆண்டு 2-வது முறையாக டென்னிசுக்கு முழுக்கு போட்ட கிம்கிலிஸ்டர்சுக்கு 7 ஆண்டுகளுக்கு பிறகு மறுபடியும் டென்னிஸ் ஆசை துளிர்விட்டுள்ளது. மூன்று குழந்தைகளின் தாயான 36 வயதான கிலிஸ்டர்ஸ் நேற்று அளித்த பேட்டியில், ‘டென்னிஸ் விளையாட்டை இன்னும் நான் நேசிக்கிறேன். ஆனால் என்னால் முன்பு போல் உயரிய ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த முடியுமா? என்பது தான் கேள்வி. அதைத் தான் எனக்குள் சவாலாக எடுத்துக் கொள்கிறேன். முன்பு போல் வலுவான வீராங்கனையாக இருக்க விரும்புகிறேன். அடுத்த ஆண்டு ஜனவரியில் இருந்து சர்வதேச டென்னிஸ் போட்டியில் கலந்து கொள்ள திட்டமிட்டு இருக்கிறேன். வலுவான வீராங்கனையாக இருக்க விரும்புகிறேன்’ என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.