Latest News
குரூப்-4 தேர்வு முறைகேடு தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரிக்க கோரிய வழக்கு : சி.பி.சி.ஐ.டி. 4 வாரங்களில் பதிலளிக்க உத்தரவுகூட்டணி என்பதால் குட்டகுட்ட குனிய மாட்டோம் -பிரேமலதா விஜயகாந்த்குரூப்-4 தேர்வில் அழியும் மையால் எழுதி முறைகேடு 99 பேருக்கு வாழ்நாள் தடை 3 இடைத்தரகர்கள் கைது; 2 தாசில்தார்களிடம் விசாரணைசென்னை மெரினா கடற்கரையில் குடியரசு தினவிழா நாளை கொண்டாட்டம் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார்டெல்லியில் ரூ.1,000 கோடி மதிப்பிலான போதை பொருட்கள் அழிப்புகுற்றப்பின்னணி கொண்டவர்களுக்கு தேர்தல் ‘டிக்கெட்’ கொடுக்கக்கூடாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தேர்தல் கமிஷன் யோசனை

மீண்டும் கர்ப்பம் நடிகை சினேகாவுக்கு வளைகாப்பு

0

கமல்ஹாசனுடன் வசூல் ராஜா எம்.பி.பி.எஸ், விஜய்யுடன் வசீகரா, அஜித்குமாருடன் ஜனா, விக்ரமுடன் கிங், சூர்யாவுடன் உன்னை நினைத்து, தனுசுடன் புதுப்பேட்டை, சிம்புவுடன் சிலம்பாட்டம் படங்களில் நடித்துள்ளார்.

ஆட்டோகிராப், பள்ளிக்கூடம் உள்ளிட்ட படங்களில் சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தி பாராட்டு பெற்றார். அவை திருப்புமுனை படங்களாகவும் அமைந்தன. சினேகாவும் நடிகர் பிரசன்னாவும் ‘அச்சமுண்டு அச்சமுண்டு’ என்ற படத்தில் ஜோடியாக நடித்தபோது காதல் வயப்பட்டனர்.
பெற்றோர் சம்மதத்துடன் 2012-ல் திருமணம் செய்து கொண்டார்கள். இவர்களுக்கு விஹான் என்ற மகன் உள்ளார். திருமணத்துக்கு பிறகு சினிமாவை விட்டு ஒதுங்கி இருந்த சினேகா இப்போது படங்களில் நடித்து வருகிறார். இந்த நிலையில் சினேகா மீண்டும் கர்ப்பமாக இருப்பதாக பிரசன்னா சமீபத்தில் கூறியிருந்தார்.

சினேகாவுக்கு வளைகாப்பு சீமந்த நிகழ்ச்சி சென்னையில் நடந்தது. இதில் நெருங்கிய உறவினர்கள் மற்றும் நண்பர்கள் கலந்து கொண்டனர். வளைகாப்பு சீமந்த புகைப்படங்கள் சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகிறது. அந்த படங்களை பார்த்த ரசிகர்கள் சினேகாவுக்கு வாழ்த்து தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.