சீனா ஆயுதங்களை அணிவகுத்ததால் அமெரிக்கா புதிய ஏவுகணை சோதனை

0

பசிபிக் கடல் பகுதியில் சீனா ஆயுதங்களை அணிவகுத்ததால் அமெரிக்கா புதிய ஏவுகணையை சோதனை செய்தது.
கடந்த செவ்வாய்க்கிழமையன்று கம்யூனிஸ்ட் அரசின் 70 வது ஆண்டு நிறைவைக் குறிக்கும் கொண்டாட்டங்களின் போது சீனா தனது மிக சக்திவாய்ந்த ஆயுதங்களை அணிவகுத்து தனது சக்தியை உலகுக்கு காட்டியது.இதை தொடர்ந்து அமெரிக்க கடற்படை பசிபிக் பகுதியில் தனது புதிய ஏவுகணையை பரிசோதனை செய்து உள்ளது.

குவாமில் யுஎஸ்எஸ் கேப்ரியல் கிஃபோர்ட்ஸ் கடற்படை ஸ்ட்ரைக் கப்பலில் இருந்து ஏவுகணையை செலுத்தியது இது கடலில் சறுக்கி செல்லும் ஏவுகணையாகும். இது ரேடாரில் கண்டுபிடிக்க கடினமானது. மேலும் எதிரிகளின் பாதுகாப்பைத் தகர்க்க கூடியது.

கடற்படை ஸ்ட்ரைக் ஏவுகணையுடன் அனுப்பிய முதல் அமெரிக்க கடற்படைக் கப்பல் கிஃபோர்ட்ஸ் ஆகும்.பசிபிக் பகுதியில் சீனா தனது ஏவுகணை ஆயுதங்களை அதிகரித்து வருகிறது குறிப்பிடதக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.