ரஜினியின் அடுத்த படம் குறித்த அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு

0

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் நடித்த ’தர்பார்’ திரைப்படம் வரும் பொங்கலன்று வெளியாக உள்ள நிலையில் அவருடைய அடுத்தப் படத்தை இயக்குநர் சிவா இயக்க இருப்பதாக செய்திகள் வெளியாகின

இந்த படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் அல்லது லைக்கா நிறுவனம் தயாரிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் கூறப்பட்டது. இந்த நிலையில் சற்று முன் சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்தின் டுவிட்டர் பக்கத்தில் ரஜினியின் அடுத்த படம் தயாரிக்க இருப்பதாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும் இந்த படத்தை சிறுத்தை சிவா இயக்க இருப்பதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதனை அடுத்து எந்திரன் மற்றும் பேட்ட ஆகிய இரண்டு திரைப்படங்களும் பின் மூன்றாவது முறையாக சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனத்துடன் ரஜினிகாந்த் இணைகிறார் என்பதும் ரஜினிகாந்த் மற்றும் சிறுத்தை சிவா ஆகிய இருவரும் முதல் முறையாக நினைக்கிறார்கள் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது

சிறுத்தை சிவா பாணியில் குடும்பம் மற்றும் சென்டிமென்ட் கலந்த ஒரு கிராமியக் கதை தான் இந்த படத்தின் கதை என்று கூறப்படுவதால் ரஜினி நீண்ட இடைவெளிக்கு பின் ஒரு கிராமத்து கதையில் நடிக்கிறார் என்று கூறப்படுகிறது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.