அவதார் ’படத்தில் உருவானது போன்று நவீன கார் ! கொள்ளை அழகு !

0

சில வருடங்களுக்கு முன் ஜேம்ஸ் கேமரூன் இயக்கத்தில் வெளிவந்து உலகமெங்கும் வசூல் வேட்டை நடத்தியபடம் அவதார். இந்தப் படத்தின்போது, ஒரு அழகிய கார் ஒன்றை இயக்குனர் காட்சிப் படுத்தியிருப்பார்.
அதே போன்ற ஒரு காரை ஜெர்மனியை தலைமை இடமாகக் கொண்டு இயங்கிவரும் முன்னணி கார் தயாரிப்பு நிறுவனமான பென்ஸ் நிறுவனம், தற்போது ஒரு காரை வடிவமைத்துள்ளது

இந்தக் கார் முழுவதுமான தானியங்கி முறையில் இயங்கும். இந்தக் காரில் ஸ்டீரிங் இல்லை; ஆனால் அதற்குப் பதில் இதயத்துடிப்பு, சுவாசத்தை அறியும் வசதியும், நுண்ணறும் திறனும் உள்ளது. மேலும் கார் தன்னிச்சையாக இயங்கும் அமைப்புகளும் இடம்பெற்றுள்ளன.

இன்று, டைட்டானிக் இயக்குநர் ஜேம்ஸ் கேமரூன் இக்காரை அறிமுகம் செய்தார். இந்த போட்டோக்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரல் ஆகி வருகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.