முத்தம் கொடுத்த ரசிகரை கண்டுகொள்ளாமல் சென்ற பிரபல நடிகர்!

0

பிரபல நடிகை ஒருவர் ஜிம்மில் இருந்து வெளியே வந்தபோது அவருடைய கையைப் பிடித்து ரசிகர் ஒருவர் முத்தம் கொடுத்த போது அதனை கண்டுகொள்ளாமல் புன்சிரிப்புடன் அந்த நடிகை நடந்து சென்றது அனைவரையும் ஆச்சரியத்தை அளித்துள்ளது
பிரபல பாலிவுட் நடிகர் சைப் அலிகானின் மகள் சாரா அலிகான். இவர் ஏற்கனவே இரண்டு பாலிவுட் படங்களில் நடித்துள்ள நிலையில் தற்போது இரண்டு படங்களில் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
இருப்பினும் இவருக்கு அதிக அளவில் ரசிகர்கள் உள்ளனர் என்பது தெரிந்ததே

இந்த நிலையில் இன்று காலை
சாரா அலிகான் ஜிம்மில் உடற்பயிற்சி செய்துவிட்டு வெளியே வந்தபோது அவருடன் செல்பி எடுக்க சில ரசிகர்கள் அனுமதி கேட்டனர். அதனை அடுத்து அவர் ரசிகர்களுக்கு புன்சிரிப்புடன் செல்பிக்கு போஸ் கொடுத்துக் கொண்டிருந்தார். அப்போது ஒரு ரசிகர் திடீரென சாரா அலிகான் கையை பிடித்து முத்தம் கொடுத்தார். இதனை பார்த்த அவருடைய பாதுகாவலர் ஒருவர் உடனடியாக அந்த ரசிகரை தள்ளிவிட்டார்

இருப்பினும் இந்த சம்பவத்தால் எந்தவித டென்ஷனும் அடையாத சாரா அலிகான் சாதாரணமாக அந்த ரசிகருக்கு ஒரு புன்சிரிப்பை மட்டும் உதிர்த்துவிட்டு நடந்து சென்றது அனைவரையும் ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தியது. இதே வேறு ஒரு நடிகையாக இருந்தால் கத்தி கூச்சல் போட்டு அந்த ரசிகரை உண்டு இல்லை என்று செய்து விடுவார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.