அமலாபால் தந்தை திடீர் மரணம்: அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்

0

ரபல நடிகை அமலாபாலின் தந்தை பால் வர்கீஸ் என்பவர் திடீரென இன்று மரணம் அடைந்துவிட்டது திரையுலகினரை அதிர்ச்சியடைய செய்துள்ளது
தமிழ் உட்பட தென்னிந்திய மொழிகளில் நடித்து வரும் பிரபல நடிகை அமலாபால். இவரது நடிப்பில் உருவான ’அதோ அந்த பரவை போல’ திரைப்படத்தின் டிரைலர் சமீபத்தில் வெளிவந்து நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்த படம் இன்னும் ஒரு சில நாட்களில் வெளியாக உள்ளது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

இந்தநிலையில் அமலாபால் தந்தை வர்கீஸ் பால் என்பவர் திடீரென இன்று மாலை உடல் நலக்குறைவால் மரணம் அடைந்ததாக செய்திகள் வெளிவந்துள்ளது. அவரது இறுதி மரியாதை நிகழ்ச்சிகள் நாளை மாலை 3 மணி முதல் 5 மணி வரை நடைபெறும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது அமலாபாலின் தந்தை மறைவு செய்தியைக் கேட்டு திரையுலகினர் அதிர்ச்சி அடைந்து அவருக்கும் அவரது குடும்பத்தாருக்கும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.