கொரோனா குமார்’ படத்தில் கவுரவ வேடத்தில், விஜய் சேதுபதி!

0

விஜய் சேதுபதி நடித்த ‘இதற்குத்தானே ஆசைப்பட்டாய் பாலகுமாரா,’ ‘ஜுங்கா’ ஆகிய படங்களையும், கார்த்தி நடித்த ‘காஷ்மோரா’ படத்தையும் டைரக்டு செய்தவர், கோகுல். இவர் அடுத்து டைரக்டு செய்யும் படத்துக்கு, ‘கொரோனா குமார்’ என்று பெயர் சூட்டியிருக்கிறார். இதில், கவுரவ வேடத்தில் விஜய் சேதுபதி நடிக்கிறார். கே.சதீஷ் தயாரிக்கிறார். படப்பிடிப்பு விரைவில் தொடங்க இருக்கிறது.

ஒரு பெண்ணின் கதாபாத்திரத்துக்கு முக்கியத்துவம் கொடுக்கப்பட்ட ‘ஹெலன்’ என்ற மலையாள படத்தை வாங்கி தமிழில், ‘ரீமேக்‘ செய்து வருகிறார். இந்த படம் முடிவடையும் நிலையில் இருக்கிறது. இது முடிவடைந்ததும், ‘கொரோனா குமார்’ படத்தை இயக்க முடிவு செய்து இருக்கிறார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.