Latest News
ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் சென்னை-பஞ்சாப் அணிகள் இன்று பலப்பரீட்சைவிமானப்படையின் 3 நாள் மாநாடு தொடங்கியதுதமிழகத்தில் கொரோனா பரவலை தடுக்க மேலும் கட்டுப்பாடுகள் - தலைமை செயலாளர் இன்று ஆலோசனைகொரோனா தடுப்பு நடவடிக்கைகள் குறித்து எடப்பாடி பழனிசாமி இன்று அவசர ஆலோசனை; கடுமையான கட்டுப்பாடுகள் விதிக்க வாய்ப்புஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் மும்பைக்கு எதிரான பரபரப்பான ஆட்டத்தில் பெங்களூரு அணி கடைசி பந்தில் வெற்றிமும்பை இந்தியன்சுக்கு எதிராக 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்திய முதல் வீரர் ஹர்சல் பட்டேல்அரக்கோணத்தில் 2 இளைஞர்கள் கொலை செய்யப்பட்ட விவகாரம் - இதுவரை 5 பேர் கைதுமார்ச் மாதத்துக்கான ஐ.சி.சி.விருது பட்டியலில் புவனேஷ்வர்குமார்ஈரான் மீதான பொருளாதார தடைகளை நீக்க தயார்; அமெரிக்கா அறிவிப்புகாஷ்மீரில் அடுத்தடுத்து என்கவுண்ட்டர்; 5 பயங்கரவாதிகள் சுட்டு கொலை

‘தோனிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் வித்தியாசமான முயற்சிகளை செய்வேன்’; டெல்லி அணியின் புதிய கேப்டன் ரிஷாப் பண்ட் பேட்டி

0

கடந்த ஆண்டு இறுதிப்போட்டியில் தோல்வியை சந்தித்த டெல்லி அணிக்கு இந்த முறை கோப்பையை வென்று கொடுப்பதில் ரிஷாப் பண்ட் தீவிரமாக உள்ளார்.

இதையொட்டி 23 வயதான ரிஷாப் பண்ட் நேற்று அளித்த ஒரு பேட்டியில் கூறியதாவது:-

ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட்டில் கேப்டனாக எனது முதல் ஆட்டத்தில் தோனி தலைமையிலான சென்னை சூப்பர் கிங்சை சந்திக்க இருக்கிறேன். தோனியிடம் இருந்து நான் நிறைய விஷயங்களை கற்றுள்ள நிலையில் அவருக்கு எதிராக விளையாடுவது சிறந்த அனுபவமாக இருக்கும். அது மட்டுமின்றி ஒரு வீரராகவும் எனக்கு என்று அனுபவம் உண்டு. எனது தனிப்பட்ட அனுபவத்தையும், தோனியிடம் இருந்து கற்றுக்கொண்டதையும் பயன்படுத்தி சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் வெற்றிக்கு வித்தியாசமான முயற்சிகளை மேற்கொள்வேன். தற்போது கிடைத்துள்ள இந்த வாய்ப்பை சரியாக பயன்படுத்திக் கொள்வதை எதிர்நோக்கியுள்ளேன். நாங்கள் இதுவரை ஐ.பி.எல். கோப்பையை கைப்பற்றியதில்லை. இந்த ஆண்டு கோப்பையை வெல்வதற்கு எனது மிகச்சிறந்த முயற்சியை வெளிப்படுத்துவேன். கடந்த ஓரிரு ஆண்டுகளாக ஒரு அணியாக நாங்கள் உற்சாகமாக செயல்பட்டு வருகிறோம். போட்டிக்கு தயாராகி வரும் விதமும் சிறப்பாக உள்ளது. ஒவ்வொருவரும் நல்ல மனநிலையில் இருக்கிறோம். 100 சதவீதம் திறமையை வெளிப்படுத்த ஆர்வமுடன் உள்ளனர். அணியின் சூழ்நிலை மகிழ்ச்சிகரமாக உள்ளது. ஒரு கேப்டனாக இது தான் தேவையாகும்.

கடந்த 2-3 ஆண்டுகளாக தலைமை பயிற்சியாளர் ரிக்கிபாண்டிங்கின் செயல்பாடு வியப்புக்குரிய வகையில் உள்ளது. அணிக்குள் உத்வேகத்தை கொண்டு வந்து ஊக்கப்படுத்துகிறார். பயிற்சியாளர் மற்றும் ஒட்டுமொத்த அணி வீரர்களின் உதவியுடன் இந்த முறை கடைசி தடையையும் வெற்றிகரமாக தாண்டி கோப்பையை முகர்வோம் என்று நம்புகிறேன்.

இவ்வாறு அவர் கூறினார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.