Latest News
டெண்டர் வழக்கில் உயர்நீதிமன்றம் எந்த முறைகேடும் நடந்திருப்பதாக குறிப்பிடப்படவில்லை - முதல்வர் பழனிசாமிஇந்தியாவின் இறையாண்மைக்கு சவால் விடுத்தால் ‘இரு மடங்கு பலத்துடன் பதிலடி’ பிரதமர் மோடி எச்சரிக்கைசபரிமலைக்கு செல்ல முயன்ற மேலும் 6 பெண்கள் தடுத்து நிறுத்தப்பட்டனர் பக்தர்கள் போராட்டம் நீடிப்புஅமிர்தசரஸ் அருகே ரெயில்கள் மோதி 61 பேர் பலி: ரயில் விபத்து தொடர்பாக ரயில் ஓட்டுநர் விளக்கம்வடகிழக்கு பருவமழை 26ந்தேதி தொடங்கும் - வானிலை மையம் அறிவிப்புபஞ்சாப் ரெயில் விபத்து: தசரா விழா ஏற்பாட்டாளர்கள் வீடுகள் மீது தாக்குதல், 2-வது நாளாக போராட்டம்காவலர் வீரவணக்க நாள்; டி.ஜி.பி. ராஜேந்திரன் மரியாதை செலுத்தினார்டெல்லியில் காவலர் நினைவு சின்னம்; பிரதமர் மோடி திறப்பு‘எனக்கு கிரீன் சிக்னல் கொடுக்கப்பட்டது’ பஞ்சாப் ரெயில் விபத்தில் ரெயில் ஓட்டுநரிடம் விசாரணைவடகிழக்கு பருவமழை இன்று அல்லது நாளை தொடங்க வாய்ப்பு வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்

தமிழக மீனவர் மீது இலங்கை மீனவர் தாக்குதல்

0

வங்கக்கடலில் மீன் பிடித்துக் கொண்டு இருந்த தமிழக மீனவர் களை இலங்கை மீனவர்கள் தாக்கி உள்ளனர்.

நாகை மாவட்டம் தரங்கம்பாடி பெருமாள்பேட்டையைச் சேர்ந்த மீனவர்கள் கோடியக்கரையில் முகாமிட்டு, மீன் பிடித்து வரு கின்றனர். இந்த மீனவர்கள் தங்களது பைபர் படகுகளில் கோடியக் கரைக்கு தென்கிழக்கே இந்திய கடல் எல்லைக்குள் நேற்று முன் தினம் மீன் பிடித்துக்கொண்டு இருந்தனர். அப்போது, 10-க்கும் மேற்பட்ட படகுகளில் அங்கு வந்த இலங்கை மீனவர்கள் ஆயுதங்களைக் காட்டி மிரட்டியும், கற்களால் தாக்கியும் தமிழக மீனவர்களை விரட்டினர்.

மேலும், பெருமாள்பேட் டையைச் சேர்ந்த பன்னீர்செல் வம்(36). அதே ஊரைச் சேர்ந்த சின்னையன்(52) ஆகியோருக்கு சொந்தமான 2 பைபர் படகுகளையும் மறித்து, அதில் ஏறிய இலங்கை மீனவர்கள் அந்தப் படகுகளில் இருந்த தமிழக மீனவர்களைத் தாக்கி, வலைகள், செல்போன்கள், ஜிபிஎஸ் கருவி ஆகியவற்றைப் பறித்துச் சென்றனர்.

இதனால், தகவல் தொடர்புகள் எதுவும் இல்லாத நிலையில் நடுக்கடலில் தத்தளித்த 2 படகு களைச் சேர்ந்த மீனவர்கள் கோடி யக்கரை திரும்பினர். இதுகுறித்து கடலோரக் காவல் குழும போலீ ஸார், மீன்வளத்துறை அதிகாரி களிடம் புகார் அளித்துள்ளனர்.

நன்றி : தி இந்து தமிழ்

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.