குறுக்கு வழியில் ஆட்சியைப் பிடிக்கும் எண்ணம் ஒருபோதும் திமுகவுக்கு இல்லை: மு.க ஸ்டாலின்

0

திமுகவை வம்புக்கு இழுக்கின்ற வேலைகளை எடப்பாடி பழனிச்சாமி தொடரக்கூடாது என்று ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார். மேலும் மக்கள் தீர்ப்பின் அடிக்கப்படயில் தான் தமிழகத்தில் திமுக ஆட்சி அமைக்கும் என்றும் குறுக்கு வழியில் ஆட்சியைப் பிடிக்கும் எண்ணம் ஒருபோதும் திமுகவுக்கு இல்லை என்றும் மு.க ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.

ஜெயலலிதா மரணத்துக்கு பின் முதல்வரை மாற்றிவிட்டு அந்த இடத்துக்கு வரமுயன்றவரை பழனிச்சாமிக்கு தெரியும் என்றும் முதல்வராக வர முயன்றவர் எண்ணம் நீதிமன்றத்தீர்ப்பால் முறியடிக்கப்பட்டு சிறையில் உள்ளார் என்றும் மு.க ஸ்டாலின் கூறியுள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.