Latest News
குரூப்-4 தேர்வு முறைகேடு தொடர்பாக சி.பி.ஐ. விசாரிக்க கோரிய வழக்கு : சி.பி.சி.ஐ.டி. 4 வாரங்களில் பதிலளிக்க உத்தரவுகூட்டணி என்பதால் குட்டகுட்ட குனிய மாட்டோம் -பிரேமலதா விஜயகாந்த்குரூப்-4 தேர்வில் அழியும் மையால் எழுதி முறைகேடு 99 பேருக்கு வாழ்நாள் தடை 3 இடைத்தரகர்கள் கைது; 2 தாசில்தார்களிடம் விசாரணைசென்னை மெரினா கடற்கரையில் குடியரசு தினவிழா நாளை கொண்டாட்டம் கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித் தேசிய கொடி ஏற்றுகிறார்டெல்லியில் ரூ.1,000 கோடி மதிப்பிலான போதை பொருட்கள் அழிப்புகுற்றப்பின்னணி கொண்டவர்களுக்கு தேர்தல் ‘டிக்கெட்’ கொடுக்கக்கூடாது: சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தேர்தல் கமிஷன் யோசனை

அரசியலுக்கு வருவேன், அத்தையின் இடத்தை நிரப்புவேன்: ஜெ. அண்ணன் மகள் தீபா

1

அரசியலுக்கு நிச்சயம் வருவேன், அத்தை விட்டுச் சென்ற வெற்றிடத்தை நிரப்புவேன் என மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் அண்ணன் மகள் தீபா தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் அண்ணன் மகள் தீபாவை சசிகலாவுக்கு போட்டியாக கொண்டு வர அதிமுகவில் சிலர் விரும்புகிறார்கள். இந்நிலையில் தீபா தந்தி டிவியின் கேள்விக்கென்ன பதில் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.

ஜெயலலிதா
1991ம் ஆண்டில் இருந்து 1995ம் ஆண்டு வரை நீங்கள் போயஸ் கார்டனுக்கு அடிக்கடி சென்று வந்தீர்கள். வாரத்திற்கு இரண்டு முறை கூட சென்றீர்கள் என்று நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் பாண்டே கூறியதற்கு ஆமாம் ரொம்ப அதிகமாச்சு, அப்படி தான் இருந்துச்சு என்றார் தீபா.

விரிசல்
1995ம் ஆண்டு உங்களுக்கும் போயஸ் கார்டனுக்குமான உறவு இன்னொரு விரிசலை பெரிதாக சந்தித்தது என்று சொல்லலாமா, காரணம் என்ன என்று கேட்டார் பாண்டே. அதற்கு தீபா கூறுகையில், நிச்சயமாக. விரிசலே அப்போது தான் முதன்முதலாக ஏற்பட்டது என்று நான் கூறுகிறேன் என்றார்.

முடிவு
1984ம் ஆண்டில் அப்பா, அம்மாக்கள் எடுத்த முடிவு, 1991ல் இணக்கம் வருது, 1995ல் தான் மனக்கசப்பு வந்தது என்று பாண்டே கூறியதற்கு, மனக்கசப்புகள் அப்போது தான் முதல்முறை ஏற்பட்டன என்றார் தீபா.

காரணம்
திடீர் என்று ஒரு திருமணத்தை அறிவித்தார்கள். அப்போது என்ன நடக்கிறது என்று இவ்வளவு விவரமாக எனக்கு தெரியாது. என்ன நடக்கிறது என்று புரியவில்லை. ஒரு திருமணம் நடக்கிறது என்று மட்டும் புரிந்தது. வளர்ப்பு மகனுக்கு திருமணம் என்று அறிவித்தவுடன் என் தந்தைக்கு கொஞ்சம் கோபம் என்றார் தீபா

விபரம் தெரியும்
எனக்கு அப்போது விபரம் தெரியும். ஆனால் இவர்களை பற்றி தெரிந்துகொள்ள சந்தர்பம் ஏற்படவில்லை. ஜெயலலிதா சுதாகரனை வளர்ப்பு மகனாக அறிவித்த பிறகு தான் முதல் விரிசலே ஏற்பட்டது என்று தீபா கூறினார்

தீபா
நான் பிறந்தபோதே ஜெயலலிதா என்னை வளர்க்க ஆசைப்பட்டார்கள். அவர்கள் என்னை வளர்ப்பு மகளாக அறிவிக்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கவில்லை. ஜெயலலிதா போராடி வளர்த்த கட்சி இது. அவரது இடத்தை என்னால் நிச்சயம் நிரப்ப முடியும் என தீபா தெரிவித்தார்.

About Author

1 Comment

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.