Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

அரசியலுக்கு வருவேன், அத்தையின் இடத்தை நிரப்புவேன்: ஜெ. அண்ணன் மகள் தீபா

1

அரசியலுக்கு நிச்சயம் வருவேன், அத்தை விட்டுச் சென்ற வெற்றிடத்தை நிரப்புவேன் என மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் அண்ணன் மகள் தீபா தெரிவித்துள்ளார். மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் அண்ணன் மகள் தீபாவை சசிகலாவுக்கு போட்டியாக கொண்டு வர அதிமுகவில் சிலர் விரும்புகிறார்கள். இந்நிலையில் தீபா தந்தி டிவியின் கேள்விக்கென்ன பதில் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார்.

ஜெயலலிதா
1991ம் ஆண்டில் இருந்து 1995ம் ஆண்டு வரை நீங்கள் போயஸ் கார்டனுக்கு அடிக்கடி சென்று வந்தீர்கள். வாரத்திற்கு இரண்டு முறை கூட சென்றீர்கள் என்று நிகழ்ச்சி தொகுப்பாளர் பாண்டே கூறியதற்கு ஆமாம் ரொம்ப அதிகமாச்சு, அப்படி தான் இருந்துச்சு என்றார் தீபா.

விரிசல்
1995ம் ஆண்டு உங்களுக்கும் போயஸ் கார்டனுக்குமான உறவு இன்னொரு விரிசலை பெரிதாக சந்தித்தது என்று சொல்லலாமா, காரணம் என்ன என்று கேட்டார் பாண்டே. அதற்கு தீபா கூறுகையில், நிச்சயமாக. விரிசலே அப்போது தான் முதன்முதலாக ஏற்பட்டது என்று நான் கூறுகிறேன் என்றார்.

முடிவு
1984ம் ஆண்டில் அப்பா, அம்மாக்கள் எடுத்த முடிவு, 1991ல் இணக்கம் வருது, 1995ல் தான் மனக்கசப்பு வந்தது என்று பாண்டே கூறியதற்கு, மனக்கசப்புகள் அப்போது தான் முதல்முறை ஏற்பட்டன என்றார் தீபா.

காரணம்
திடீர் என்று ஒரு திருமணத்தை அறிவித்தார்கள். அப்போது என்ன நடக்கிறது என்று இவ்வளவு விவரமாக எனக்கு தெரியாது. என்ன நடக்கிறது என்று புரியவில்லை. ஒரு திருமணம் நடக்கிறது என்று மட்டும் புரிந்தது. வளர்ப்பு மகனுக்கு திருமணம் என்று அறிவித்தவுடன் என் தந்தைக்கு கொஞ்சம் கோபம் என்றார் தீபா

விபரம் தெரியும்
எனக்கு அப்போது விபரம் தெரியும். ஆனால் இவர்களை பற்றி தெரிந்துகொள்ள சந்தர்பம் ஏற்படவில்லை. ஜெயலலிதா சுதாகரனை வளர்ப்பு மகனாக அறிவித்த பிறகு தான் முதல் விரிசலே ஏற்பட்டது என்று தீபா கூறினார்

தீபா
நான் பிறந்தபோதே ஜெயலலிதா என்னை வளர்க்க ஆசைப்பட்டார்கள். அவர்கள் என்னை வளர்ப்பு மகளாக அறிவிக்க வேண்டும் என எதிர்பார்க்கவில்லை. ஜெயலலிதா போராடி வளர்த்த கட்சி இது. அவரது இடத்தை என்னால் நிச்சயம் நிரப்ப முடியும் என தீபா தெரிவித்தார்.

About Author

1 Comment

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.