Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

குஜராத்தில் 52 கிலோ கடத்தல் தங்கம் பிடிபட்டது, நிறுவனம் 49-வது முறை கடத்தலில் ஈடுபட்டபோது சிக்கியது

0

டெல்லியில் கடந்த 13–ந் தேதி வருவாய் புலனாய்வு துறையினரின் பிடியில் 44 கிலோ தங்கம் சிக்கியது. விசாரணையில் தங்கம், ‘பரம் எக்குயிப்மென்ட்ஸ் பிரைவேட் லிமிடெட்’ நிறுவனத்துக்காக கடத்திக்கொண்டு வரப்பட்டது என தெரியவந்தது. இதையடுத்து அந்த தங்கத்தை வருவாய் புலனாய்வு துறையினர் கைப்பற்றியதுடன், அந்த நிறுவனத்தின் அதிபரான ஹர்னெக் சிங்கை கைது செய்தனர்.

அவரிடம் நடத்திய விசாரணையில், குஜராத் மாநிலத்தில் உள்ள முந்திரா துறைமுகத்துக்கு மேலும் தங்க கட்டிகள் கடத்திக்கொண்டு வரப்பட இருப்பது தெரிய வந்தது. இதனால் அங்கு காந்திதாம் பிராந்திய வருவாய் புலனாய்வு துறையினர் தீவிர கண்காணிப்பு, சோதனை பணியில் ஈடுபட்டு வந்தனர். சோதனையின் போது, முட்டை இன்குபேட்டரில் தங்க கட்டிகள் அடுக்கிவைக்கப்பட்டிருந்தது. 52 கிலோ எடை உள்ள தங்க கட்டிகள் கடத்தி கொண்டு வரப்பட்டிருந்தது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. அவற்றை வருவாய் புலனாய்வுத்துறையினர் கைப்பற்றினார்கள். இந்த தங்க கட்டிகள், சர்வதேச சந்தையில் ரூ.15 கோடி மதிப்பிலானவை.

இந்த தகவல்களை காந்திதாம் பிராந்திர வருவாய் புலனாய்வு பிரிவு துணை இயக்குனர் எச்.கே. சிங் காந்திதாமில் நேற்று நிருபர்களிடம் தெரிவித்தார்.

‘பரம் எக்குயிப்மென்ட்ஸ் பிரைவேட் லிமிடெட்’ நிறுவனத்தின் அதிபர் ஹர்னெக் சிங், இப்படி தங்கத்தை கடத்திக்கொண்டு வருவதை வழக்கமாக கொண்டுள்ளார். அப்படி அவரது நிறுவனத்துக்காக 49–வது முறையாக கடத்திக்கொண்டு வரப்பட்டதுதான் இப்போது முந்திரா துறைமுகத்தில் பிடிபட்டுள்ள 52 கிலோ தங்க கட்டிகள். ஹர்னெக் சிங்கின் உறவினர்கள் துபாயில் வசிக்கின்றனர். அவர்களுக்கு, இவர் ஹவாலா (சட்ட விரோத பண பரிமாற்றம் செய்வோர்) மூலமாக பணம் அனுப்பி, இப்படி தங்கத்தை கடத்தி கொண்டு வந்திருப்பது அம்பலத்துக்கு வந்துள்ளது என்று எச்.கே. சிங் கூறிஉள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.