Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

மல்லையா நிறுவன பங்குகள் அமலாக்க துறை பறிமுதல்

0

‘கிங்பிஷர்’ நிறுவன அதிபர் விஜய் மல்லையாவுக்கு சொந்தமான, ‘யுனைடெட் பிரீவரிஸ்’ நிறுவன பங்குகளை, அமலாக்கத் துறை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்துள்ளனர்.

தப்பி ஓட்டம்:

கர்நாடகாவில், காங்கிரசைச் சேர்ந்த, சித்தராமையா முதல்வராக உள்ளார். இந்த மாநிலத்தைச் சேர்ந்த, கிங்பிஷர் நிறுவன அதிபர் விஜய் மல்லையா, பொதுத் துறை வங்கிகளிடம் பெற்ற பல ஆயிரம் கோடி ரூபாய் கடனை திரும்ப செலுத்தாமல், வெளிநாட்டிற்கு தப்பிச் சென்றான். அவன் மீது, பல பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டது.

முடக்கம்:

இதையடுத்து, நாட்டின் பல பகுதிகளில் உள்ள மல்லையாவின் சொத்துகள், அமலாக்கத் துறையினரால் முடக்கம் செய்யப்பட்டன. அவற்றை, ஒவ்வொன்றாக பறிமுதல் செய்யும் பணியில் அதிகாரிகள் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

பறிமுதல்:

இந்நிலையில், யுனைடெட் பிரீவரிஸ், யுனைடெட் ஸ்பிரிட்ஸ் நிறுவனங்களில், மல்லையாவுக்கு சொந்தமான பங்குகளை, அமலாக்கத் துறை அதிகாரிகள், நேற்று பறிமுதல் செய்தனர். மல்லையாவுக்கு சொந்தமான, 9,700 கோடி ரூபாய் மதிப்பிலான சொத்துகள் முடக்கம் செய்யப்பட்டு உள்ளன. அவற்றில், 80 சதவீத சொத்துகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டு உள்ளதாக, அமலாக்கத் துறை சார்பில் தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

தீவிர முயற்சி:

ஏற்கனவே, பிரிட்டன் கோர்ட்டில் சரணடைந்து, ஜாமினில் வெளி வந்த மல்லையாவை, இந்தியாவுக்கு அழைத்து வந்து விசாரணை நடத்த, மத்திய அரசு தீவிர முயற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.