Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

‘ரஷ்ய அதிபர் புதின் ஐஎஸ் தீவிரவாதிகளைவிட ஆபத்தானவர்’

0

ரஷ்ய அதிபர் புதின் ஐ.எஸ் தீவிரவாதிகளைவிட ஆபத்தானவர் என்று ட்ரம்ப் கட்சியைச் சேர்ந்தவர் கூறியிருப்பது பெரும் சர்ச்சையை எற்படுத்தியுள்ளது.

குடியரசுக் கட்சியைச் சேர்ந்த ஜான் மெக்கைன் ஆஸ்திரேலியாவில் தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியின்போது இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார்.

ஆஸ்திரேலியாவில் ஏபிசி செய்தி நிறுவனத்தில் குடியரசுக் கட்சியின் செனட் உறுப்பினர் ஜான் மெக்கைன் ரஷ்ய அதிபரால் முன்வைகப்பட்டுள்ள உலகளாவிய பாதுகாப்பு குறித்த கேள்விக்கு பதிலளித்தபோது, “என்னை பொறுத்தவரை ரஷ்ய அதிபர் புதின்தான் உலகளாவிய அச்சுறுத்தல். ஐஎஸ் தீவிரவாத இயக்கத்தைவிட அச்சுறுத்தலானவர் புதின். ரஷ்யாவை பொறுத்தவரை அது ஜனநாயகத்தை அழிக்க முயன்றது. அது அமெரிக்க அதிபர் தேர்தலில் ரஷ்யா தலையிட்டது தொடர்பாக் எந்த ஆதாரமும் இல்லை.

முஸ்லிம் நாடுகளில் நடக்கும் வன்முறைகளை கண்டு நான் வருத்தமடைகிறேன்” என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.