Latest News
திமுக தலைவர் கருணாநிதியை இன்று மாலை சந்திக்கிறார் நடிகர் ரஜினிகாந்த்?மருத்துவமனைக்குள் 6 பேர் கொலை: மாஜி ராணுவ அதிகாரியின் ரத்த வெறிஜீரோ நேரத்தில் விவாதம் : சாதனை படைத்த ராஜ்யசபாஇரத்த தானம் செய்தால் சம்பளத்துடன் கூடிய விடுமுறைஊழல் வழக்கு: லாலுவுக்கு இன்று தண்டனை அறிவிப்புபாக்., இரட்டை வேடம்: அமெரிக்கா கண்டனம்நமது கலாசார அடையாளங்களுக்கு சாதி, மத, மொழிகள் ரீதியாக தடை கிடையாது கவர்னர் பன்வாரிலால் புரோகித்கர்நாடகாவை கன்னடர்கள்தான் ஆள வேண்டும் என கூறியதாக தகவல் வெளியானதற்கு பிரகாஷ்ராஜ் மறுப்புபுதிய மசோதாவை கண்டித்து டாக்டர்கள் இன்று வேலைநிறுத்தம் இந்தியா முழுவதும் போராட்டம்ஆன்லைனில் விற்கும் பொருட்களில் விவரங்கள் கட்டாயம் 1–ந் தேதி முதல் அமலுக்கு வந்தது

ருசியான பூண்டு சிக்கன் ரைஸ் சமையல் செய்வது எப்படி? வாங்க பார்க்கலாம்

0

உங்கள் வீட்டு குளிர்சாதன பெட்டியில் சிக்கன் இருக்குமெனில்…உங்களுடைய சமையல் பிரச்சனைகள் தானாகவே முடிவுக்கு வந்துவிடுகிறதாம். ஆம், இந்த சிக்கனை, சில எளிய பொருட்களை கொண்டு கலப்பதின் மூலமாக, நிறைய சிறந்த உணவுகள் நமக்கு கிடைக்கிறது.
அழற்சியை எதிர்க்கும் பண்பும், கிருமி நாசினி பண்பும் இந்த பூண்டுக்கு இருக்க, நம்முடைய இந்த டிஷ்ஷானது சக்தி வாய்ந்த ஒரு உணவு பொருளாகவும் அமைகிறது. இவ்வாறு சிறந்த பலன்களை அளிக்கும் பூண்டு, சிக்கன் என பலவற்றை கொண்டு இந்த ரெசிபியை தயாரிப்பது எப்படி என நாம் பார்க்கலாம்.
இந்த சமையலை ஞாயிற்று கிழமை செய்து பார்த்து, உங்கள் ப்ரஞ்ச் (BRUNCH) உணவாக குடும்பத்துடன் சேர்ந்து தான் இதனை உண்ணுங்களேன். அவ்வாறு அவர்கள் டேஸ்ட் பார்த்துவிட்டால், கண்டிப்பாக இன்னும் அதிகமாகவே வாங்கி சாப்பிடுவார்கள் என்பதனை யாராலும் மறுக்க முடியாது. இப்பொழுது சமையல் முறையை பற்றிய குறிப்புகளை நாம் பார்க்கலாம்.

பரிமாற தேவை – 4 நபர் தயாரிப்புக்கான நேரம் – 10 நிமிடங்கள் சமையலுக்கான நேரம் – 15 நிமிடங்கள்.

தேவையான பொருட்கள்: வெங்காயம் – ¼ கப் (நறுக்கப்பட்டது) ரெட் பெல் மிளகு – ½ கப் (நறுக்கப்பட்டது) பூண்டு பற்கள் – 4 (அரைக்கப்பட்டது) அரிசி – ½ கப் (சமைக்கப்படாதது) வெஜிடபிள் ஆயில் (காய்கறி எண்ணெய்) – 2 டீ ஸ்பூன் லெமன் ஜூஸ் – ¼ கப் கோழியின் நெஞ்சுப்பகுதி – 1 (போன்லெஸ் மற்றும் துண்டுகளாக வெட்டியது) இஞ்சி – 2 டீ ஸ்பூன் (நறுக்கப்பட்டது) சோயா சாஸ் – 2 டீ ஸ்பூன் தேன் – 1 டீ ஸ்பூன் கோழி குழம்பு – ½ கப் ப்ரெஸ் கொத்துமல்லி – 1 டீ ஸ்பூன் (நன்றாக நறுக்கியது) உப்பு – சுவைக்கேற்ப

செய்முறை: 1. ஒரு பௌலை எடுத்துகொண்டு அதில் சிக்கன், வெங்காயம், பூண்டு, இஞ்சி, எண்ணெய், உப்பு, மற்றும் லெமன் ஜூஸ் சேர்க்க வேண்டும். அதனை நன்றாக ஊறவைத்து, ஓரமாக வைத்துவிட வேண்டும். (30 நிமிடங்களிலிருந்து 1 மணி நேரம் வரை வைத்திருக்க வேண்டும்). 2. அதன் பின்னர், ஆழமான அடிப்பாகமுடைய குக்கரை எடுத்துகொண்டு அதில் அரிசியை சேர்க்க வேண்டும். அந்த அரிசி மென்மையாகும் வரை சமைக்க வேண்டும். பின் ஊற வைத்த சிக்கனை இத்துடன் சேர்த்து நன்றாக பிசைந்து கொள்ள வேண்டும்.

3. அதன்பிறகு, ரெட் பெல் மிளகையும், சோயா சாஸையும் சேர்த்து மீண்டும் பிசைந்து கொள்ள வேண்டும். மேலும், கோழி குழம்பை அத்துடன் சேர்த்து, 5 லிருந்து 8 நிமிடங்கள் வரை அதனை மூடி வைக்க வேண்டும். (நன்றாக வேக வைப்பதற்காக) 4. கடாயை சோதித்து பார்த்து, அரிசி நன்றாக வேகவைக்கப்பட்டிருக்கிறதா? சிக்கன் மிருதுவாக இருக்கிறதா? என்பதனை சரிபார்த்து கொள்ள வேண்டியது அவசியமாகும்.

அதன்பின்னர், தேனையும், நறுக்கப்பட்ட கொத்துமல்லியையும் சேர்த்துகொள்ள வேண்டும். இப்பொழுது உங்களுடைய பூண்டு சிக்கன் ரைஸ் தயாராகி, சூடாக பரிமாறவும் உங்களை குதூகலத்துடன் வரவேற்கிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.