Latest News
விவசாயிகள் பிரச்னையில் மீடியாக்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும் : வெங்கைய நாயுடுசசிகலாவின் பரோல் இன்றுடன் நிறைவு; நாளை மாலை 5 மணிக்குள் சிறைக்குள் செல்ல வேண்டும்தினகரன், புகழேந்தி மீதான தேச துரோக வழக்கில் அக். 24 வரை போலீஸார் எந்த நடவடிக்கையும் எடுக்கக் கூடாது: உயர் நீதிமன்றம் உத்தரவுடெங்குவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு சிகிச்சைக்காக தினமும் ரூ.2 ஆயிரம்: அமைச்சர் சி.விஜயபாஸ்கர் தகவல்நிர்மலாவுக்கு சீனாவில் வரவேற்பு2017-ல் உலக பொருளாதார வளர்ச்சி 3.6சதவீதம்: ஐ.எம்.எப்., தகவல்மனைவியை கணவன் அடிக்கலாம் : பீஹார் பெண்கள் அதிர்ச்சி பதில்காஷ்மீர் என்கவுன்ட்டர் : 2 ராணுவ வீரர்கள் வீரமரணம்பிக்பாஸ் வீட்டிற்கு மீண்டும் போயிருப்பேன். ஆனால் அவர் தடுத்துவிட்டார். ஓவியா‛தாமதமாக வந்தால் நடவடிக்கை'

தீபாவளி பயணம்: ரயில்கள் ‘ஹவுஸ்புல்’

0

தீபாவளி பண்டிகைக்கு ரயில்களில் பயணம் செய்ய, அக்., 16ம் தேதிக்கான டிக்கெட் முன்பதிவு, துவங்கிய, 10 நிமிடங்களில் முடிந்தது. தீபாவளி பண்டிகை, அக்டோபர், 18ல் வருகிறது. ரயில் பயணத்திற்கு, 120 நாட்கள் வரை, முன்பதிவு செய்யலாம். தீபாவளிக்கு சொந்த ஊர்களுக்கு செல்வோர், அக்., 16ல் பயணம் செய்ய, நேற்று முன்பதிவு செய்தனர். இதனால், சென்னை சென்ட்ரல், எழும்பூர், கடற்கரை, மாம்பலம், தாம்பரம் நிலையங்களில், காலையில் பயணிகள் கூட்டம், அதிகமாக இருந்தது. தென் மாவட்டங்களுக்கு இயக்கப்படும், கன்னியாகுமரி, திருச்செந்துார், முத்துநகர், நெல்லை, பாண்டியன், பொதிகை, மன்னை, காரைக்கால், ராமேஸ்வரம், குருவாயூர், துாத்துக்குடி லிங்க் எக்ஸ்பிரஸ் ரயில்களுக்கு, காலை, 8:00 மணிக்கு முன்பதிவு துவங்கி, 10 நிமிடங்களில், இரண்டாம் வகுப்பு படுக்கை வசதி இடங்கள் நிரம்பின. அனைத்து முன்பதிவு டிக்கெட்டுகளும், 30 நிமிடங்களில் விற்றுத் தீர்ந்தன. ராக்போர்ட், பல்லவன், உழவன், வைகை எக்ஸ்பிரஸ் ரயில்களில், உயர் வகுப்புகளில், மிக குறைந்த இடங்களே முன்பதிவு செய்யப்படாமல் உள்ளன. அக்., 17ல் பயணிக்க இன்றும், அக்., 18ல் பயணிக்க, நாளையும்
முன்பதிவு செய்யலாம்.

Facebooktwittergoogle_plusredditpinterestlinkedinmail

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.