போர்ச்சுக்கல்லில் காட்டுத் தீ: 57 பேர் பலி

0

ஐரோப்பிய நாடான போர்ச்சுக்கல்லில், சமீபத்தில், கடுமையான வெயில் அடித்தது. 40 டிகிரி செல்சியசுக்கு மேல் பதிவான இந்த வெப்பத்தால், பல இடங்களில், அனல் காற்று வீசியது. இதையடுத்து, காட்டு பகுதியில், 60 இடங்களில், திடீரென தீ பிடித்தது. காட்டின் பல்வேறு பகுதிகளுக்கு இந்த தீ, வேகமாக பரவியது. தீயை அணைக்கும் பணியில், நுாற்றுக்கு அதிகமான வண்டிகள் மூலம், 1,700 தீயணைப்பு வீரர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர். லிரியா என்ற இடத்தில் கார்களில் பயணம் செய்த, 57 பேர், இந்த தீயில் சிக்கி இறந்தனர். 60 பேர் படுகாயம் அடைந்தனர். ‘அவர்கள் தீயில் இருந்து தப்பிக்க முயன்றவர்களா அல்லது செல்லும் வழியில், காட்டு தீயில் சிக்கி கொண்டவர்களா என்பது தெரியவில்லை’ என, அரசு தரப்பில்தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.