பிரசாந்த் நடிப்பில் உருவாகும் ‘ஜானி’

0

புதுமுக இயக்குநர் வெற்றிச்செல்வன் இயக்கத்தில் பிரசாந்த் நடித்துவரும் படத்துக்கு ‘ஜானி’ என தலைப்பிட்டு இருக்கிறார்கள்.

பிரசாந்த் நாயகனாக நடித்து இறுதியாக வெளியான படம் ‘சாஹசம்’. அப்படம் போதிய வரவேற்பைப் பெறவில்லை. அதனைத் தொடர்ந்து நாயகனாக நடிக்க பிரசாந்த் பல்வேறு இயக்குநர்களிடம் கதை கேட்டு வந்தார்.

அப்போது ஜீவா சங்கரிடம் உதவி இயக்குநராகப் பணிபுரிந்த வெற்றிச்செல்வன் கூறிய கதை பிடித்துவிடவே, படப்பிடிப்பு தொடங்கப்பட்டது. தியாகராஜன் தயாரித்து வரும் இப்படம் ஒரு ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் கதையாகும்.

அனன்யா சோனி நாயகியாக நடித்து வரும் இப்படத்தின் படப்பிடிப்பு சென்னையைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் நடைபெற்று வருகிறது. ரஜினி நடித்த ‘ஜானி’ படத்தின் தயாரிப்பாளர்களிடம், அதன் தலைப்பு உரிமையை வாங்கி இப்படத்துக்கு ‘ஜானி’ என்று தலைப்பிட்டுள்ளது படக்குழு.

இப்படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு, இந்தியில் உருவாகவுள்ள ‘நான்’ ரீமேக்கில் நடிக்க தேதிகள் ஒதுக்கியுள்ளார் பிரசாந்த்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.