நடிப்புக்கு முழுக்கு போடும் நடிகர் மோகன்பாபு மகன்

0

தெலுங்கு நடிகர் மோகன்பாபுவின் மகன் மஞ்சு மனோஜ் தான் நடித்துக்கொண்டிருக்கும் 2 படங்களுக்குப் பிறகு நடிப்புக்கு முழுக்கு போடவிருப்பதாக அறிவித்துள்ளார்

நடிகர் மோகன்பாபுவின் வாரிசுகள் அனைவரும் திரையுலகில் இயங்கிக் கொண்டிருக்கின்றனர். அதில் ஒருவரான மஞ்சு மனோஜ், “ஒக்கடு மிகிலாடு மற்றும் அதற்கடுத்து நான் நடிக்கவிருக்கும் படங்களே நடிகராக எனது கடைசி படங்கள். அனைவருக்கும் நன்றி” என ட்விட்டரில் பதிவிட்டுள்ளார்.

‘திருடா திருடி’ படத்தின் தெலுங்கு ரீமேக்கில் அறிமுகமானார் மஞ்சு மனோஜ். தொடர்ந்து ‘பிரயாணம்’, ‘பிந்தாஸ்’, ‘போடுகாடு’, ‘குண்டூரோடு’ உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார்.

அவரது முடிவுக்கான சரியான காரணம் இன்னும் தெரியவில்லை. ஆனால் தனது குடும்பம் நடத்தும் பள்ளிகளை கவனிக்கவிருப்பதால் இந்த முடிவை எடுத்திருக்கலாம் என தகவல்கள் வந்துள்ளன.

தற்போது மஞ்சு மனோஜ் நடித்துவரும் ‘ஒக்கடு மிகிலாடு’ படத்தில் அவர் இரட்டை வேடங்களில் நடித்துள்ளார். அதில் ஒரு கதாபாத்திரம் விடுதலைப் புலிகள் தலைவர் பிரபாகரனை ஒட்டி அமைக்கப்பட்டுள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.