விளையாட்டில் சாதித்தவர்களுக்குக் கணக்கு தணிக்கை அதிகாரி பணி!

0

நிறுவனம்:

இந்திய தலைமைக் கணக்குத் தணிக்கை இயக்குநரகம்

வேலை:

கணக்குத் தணிக்கை அதிகாரி பணியிடங்கள்

காலியிடங்கள்:

171

வயது வரம்பு:

27 வயதிற்கு உட்பட்டவர்களாக இருக்க வேண்டும்.

கல்வித் தகுதி:

பட்டப்படிப்பு படித்தவர்கள், ஆடிட்டர், அக்கவுண்டன்ட் பணிக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். பிளஸ் 2 தேர்ச்சியுடன் தட்டச்சு தெரிந்தவர்கள் கிளார்க் பணிகளுக்கு விண்ணப்பிக்கலாம். கிரிக்கெட், கால்பந்து, பேட்மிண்டன், டேபிள் டென்னிஸ், ஹாக்கி போன்ற விளையாட்டுகளில் சாதித்தவர்களும் விண்ணப்பிக்கலாம்.

தேர்வு செய்யும் முறை:

கல்வித்தகுதி, விளையாட்டில் பெற்ற சாதனைகள், சான்றிதழ்கள் மற்றும் களப் பரிசோதனை ஆகியவற்றில் பெறும் மதிப்பெண்களின் அடிப்படையில் தேர்வு செய்யப்படுவார்கள். அவர்கள் இரண்டு வருடம் பயிற்சி பெற்ற பிறகுதான் பணியில் நியமிக்கப்படுவார்கள்.

விண்ணப்பிக்கும் முறை:

ஆடிட்டர், அக்கவுண்டென்ட் மற்றும் கிளார்க் பணிகளுக்குத் தனித்தனி விண்ணப்பங்கள் உள்ளன. அதைப் பூர்த்தி செய்து, தேவையான சான்றிதழ்களுடன் இம்மாதம் இறுதிக்குள் விண்ணப்பிக்க வேண்டும்.

கூடுதல் தகவல்களுக்கு: www.cag.gov.in

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.