Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

இவர்கள்தான் என்னுடைய ஹீரோக்கள்; போட்டோவை வெளியிட்ட நடிகை கஸ்தூரி

0

சமீக காலமாக நடிகை கஸ்தூரி சமூக வலைதளங்களில் பரபரப்பாக தனது கருத்துக்களை தெரிவித்து வருகிறார். நடிகை கஸ்தூரி அரசியல் தலைவர்கள், நடிகர்கள் என யாரையும் விட்டுவைக்காமல் தன்னுடைய கருத்தால் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தி வருகிறார்.

கஸ்தூரியின் கருத்துக்கு சமூக வலைதளங்களில் பாராட்டுக்களும் வருகின்றன. அதே நேரத்தில் விமர்சனங்களும் வருகின்றன. தற்போது சரவணா ஜவுளிக்கடை அதிபர் சரவணன் மற்றும் அமைச்சர் செல்லூர் ராஜூ தான் என்னுடைய ஹீரோக்கள் என்று நடிகை கஸ்தூரி தெரிவித்துள்ளார்.

இது குறித்து நடிகை கஸ்தூரி கூறிகையில் தனது டிவிட்டர் பக்கத்தில் எனக்கு பிடித்த ஹீரோக்கள் யார் என்று கேட்கிறார்கள் என்றும் அதற்கு இப்போது பதிலளிக்கிறேன் என்றும் கூறி கஸ்தூரி “சரவணா ஜவுளிக்கடை அதிபர் சரவணன் மற்றும் செல்லூர் ராஜூ தான் என்னுடைய ஹீரோக்கள்” என்று கூறியுள்ளார். மேலும் அவர்களின் போட்டோவைப் போட்டு #luvv #hero என்று ஹேஷ்டாக் போட்டுள்ளார்.

இவர் உண்மையைதான் சொல்கிறாரா? அல்லது காமெடி செய்கிறாரா என்று தெரியாமல் இவரது டிவிட்டர் ஃப்லோவர்கள் குழப்பத்தில் இருக்கின்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.