Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

‘அமைச்சர் ராஜு என் ஹீரோ’: நடிகை கஸ்தூரி கிண்டல்

0

தெர்மாகோல் புகழ் அமைச்சரே, என் விருப்பமான சூப்பர் ஹீரோ’ என, நடிகை கஸ்துாரி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ரஜினி, பிரபு, விஜய்காந்த் என, 1990ல், பிசியாக வலம் வந்தவர் நடிகை கஸ்துாரி. திருமணமாகி வெளிநாடு சென்றவர், மீண்டும் இந்தியா திரும்பி வந்து, சில படங்களில் நடித்து வருகிறார். சினிமா வாய்ப்பு குறைவாக இருப்பதால், ‘டுவிட்டர்’ உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில், எப்போதும் ‘பிசி’யாக இருக்கிறார்.

சமீபகாலமாக, அரசியல் உள்ளிட்ட சமூக பிரச்னைகளில் கருத்துக்கூறி, சிக்கலில் மாட்டுவதோடு, மற்றவர்களையும் மாட்டி விடுகிறார். ரஜினியின் அரசியல் பிரவேசம் குறித்து, இவர் போட்ட டுவிட்டர் பதிவு, ரஜினி ரசிகர்களிடையே ஆத்திரத்தை ஏற்படுத்தியது. பின், தன் பிறந்த நாளில் ரஜினியை சந்தித்து பேச, அவரது ரசிகர்கள் அமைதியாகினர்.

அதேபோல, முன்னாள் மத்திய அமைச்சர், டி.ஆர்.பாலுவுக்கும், தனக்கும் தொடர்பு இருப்பதாக கூறியவர், ‘இருவரது பிறந்த நாளும், ஒன்றே’ எனக்கூறி, காமெடி செய்தார்.

தற்போது, ‘என் விருப்பமான சூப்பர் ஹீரோ, அமைச்சர் செல்லுார் ராஜு’ என, தெரிவித்துள்ளார். இது குறித்து டுவிட்டரில் அவர், ‘நிறைய பேர், தமிழகத்தில் என் விருப்பமான நாயகன் யார் என, கேட்கின்றனர். ‘அவர்கள் கீழே உள்ள படத்தை பார்க்கவும்’ எனக்கூறி, பதிவின் கீழ், தெர்மாகோல் புகழ் அமைச்சர், செல்லுார் ராஜுவின் படத்தை போட்டு, ‘சூப்பர் ஹீரோ’ என, குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதைப் பார்த்த சிலர், ‘செல்லுார் ராஜுவை தமிழகத்திற்குள் மட்டும் சுருக்கிட வேண்டாம்; அவர் உலக மகா நாயகன்’ என்றும், ‘உங்கள் சூப்பர் ஹீரோ பட்டியலில், அ.தி.மு.க., பேச்சாளர் சம்பத்திற்கு இடம் இல்லையா’ என்றும், கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.