Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

‘அமைச்சர் ராஜு என் ஹீரோ’: நடிகை கஸ்தூரி கிண்டல்

0

தெர்மாகோல் புகழ் அமைச்சரே, என் விருப்பமான சூப்பர் ஹீரோ’ என, நடிகை கஸ்துாரி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

ரஜினி, பிரபு, விஜய்காந்த் என, 1990ல், பிசியாக வலம் வந்தவர் நடிகை கஸ்துாரி. திருமணமாகி வெளிநாடு சென்றவர், மீண்டும் இந்தியா திரும்பி வந்து, சில படங்களில் நடித்து வருகிறார். சினிமா வாய்ப்பு குறைவாக இருப்பதால், ‘டுவிட்டர்’ உள்ளிட்ட சமூக வலைதளங்களில், எப்போதும் ‘பிசி’யாக இருக்கிறார்.

சமீபகாலமாக, அரசியல் உள்ளிட்ட சமூக பிரச்னைகளில் கருத்துக்கூறி, சிக்கலில் மாட்டுவதோடு, மற்றவர்களையும் மாட்டி விடுகிறார். ரஜினியின் அரசியல் பிரவேசம் குறித்து, இவர் போட்ட டுவிட்டர் பதிவு, ரஜினி ரசிகர்களிடையே ஆத்திரத்தை ஏற்படுத்தியது. பின், தன் பிறந்த நாளில் ரஜினியை சந்தித்து பேச, அவரது ரசிகர்கள் அமைதியாகினர்.

அதேபோல, முன்னாள் மத்திய அமைச்சர், டி.ஆர்.பாலுவுக்கும், தனக்கும் தொடர்பு இருப்பதாக கூறியவர், ‘இருவரது பிறந்த நாளும், ஒன்றே’ எனக்கூறி, காமெடி செய்தார்.

தற்போது, ‘என் விருப்பமான சூப்பர் ஹீரோ, அமைச்சர் செல்லுார் ராஜு’ என, தெரிவித்துள்ளார். இது குறித்து டுவிட்டரில் அவர், ‘நிறைய பேர், தமிழகத்தில் என் விருப்பமான நாயகன் யார் என, கேட்கின்றனர். ‘அவர்கள் கீழே உள்ள படத்தை பார்க்கவும்’ எனக்கூறி, பதிவின் கீழ், தெர்மாகோல் புகழ் அமைச்சர், செல்லுார் ராஜுவின் படத்தை போட்டு, ‘சூப்பர் ஹீரோ’ என, குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதைப் பார்த்த சிலர், ‘செல்லுார் ராஜுவை தமிழகத்திற்குள் மட்டும் சுருக்கிட வேண்டாம்; அவர் உலக மகா நாயகன்’ என்றும், ‘உங்கள் சூப்பர் ஹீரோ பட்டியலில், அ.தி.மு.க., பேச்சாளர் சம்பத்திற்கு இடம் இல்லையா’ என்றும், கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.