Latest News
அதிகாரிகள் மெத்தனத்தால் உயிரிழப்பு: ஐகோர்ட் வேதனைஇந்தியாவின் பொருளாதாரம் பலவீனம் : ஐஎம்எப்60 வயதுக்கு பிறகு கிடைக்கும்: விவசாயிகளுக்கு மாதம் ரூ.3 ஆயிரம் ஓய்வூதியம் புதிய திட்டத்தை - பிரதமர் மோடி தொடங்கி வைத்தார்நாடு முழுவதும் வங்கிகள் இணைப்பை எதிர்த்து: அதிகாரிகள் 2 நாள் வேலைநிறுத்தம் - 25-ந்தேதி நள்ளிரவு முதல் நடக்கிறதுபற்றி எரியும் அமேசான் காடு: காட்டுத்தீயை அணைக்க களத்தில் இறங்கிய அதிபர்மேற்கு தொடர்ச்சி மலையோர மாவட்டங்களில் இன்று கனமழை வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல்ஐ.என்.எக்ஸ். மீடியா முறைகேடு வழக்கு: ப.சிதம்பரத்திற்கு எதிரான ஆவணங்கள் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் தாக்கல்காஷ்மீர்: அரசியல் தலைவர்கள் படிப்படியாக விடுதலை செய்யப்படுவார்கள் எனத்தகவல்வருமான வரி விகிதம் குறைகிறது - மத்திய அரசுக்கு நிபுணர்கள் குழு பரிந்துரைஜப்பானில் சக்தி வாய்ந்த நிலநடுக்கம் : ரிக்டர் அளவில் 6.1 ஆக பதிவு

ஜூலை 28-ல் வெளியாகிறது ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’

0

செளந்தர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ திரைப்படம் ஜூலை 28-ம் தேதி வெளியாகும் என படக்குழு அறிவித்துள்ளது.

’ப.பாண்டி’ படத்தைத் தொடர்ந்து ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ படத்தில் கவனம் செலுத்தத் தொடங்கினார் தனுஷ். ஒரே கட்டமாக மொத்த படப்பிடிப்பையும் முடித்து, இறுதிகட்ட பணிகள் தொடங்கப்பட்டன.

சமீபத்தில் மும்பையில் இப்படத்தின் ட்ரெய்லர் மற்றும் பாடல்கள் வெளியிடப்பட்டன. ட்ரெய்லருக்கு இணையத்தில் பெரும் வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது. தற்போது, இப்படம் ஜூலை 28-ம் தேதி வெளியாகும் என படக்குழு அறிவித்துள்ளது.

ட்ரெய்லருக்கு கிடைத்துள்ள வரவேற்பு குறித்து தனுஷ், “எடிட்டர் பிரசன்னா, சவுந்தர்யா ரஜினிகாந்த் மற்றும் மேதை சீன் ரோல்டன் ஆகியோருக்கு எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். அதுமட்டுமல்லாது இப்படத்துக்காக கடினமாக உழைத்த குழுவுக்கும் எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். தற்போது ஜூலை 28-க்கு தயாராகிக் கொண்டிருக்கிறேன். எனக்காக எப்போதும் நிற்கும் எனது ரசிகர்களுக்கு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். வேல்ராஜ், அனிருத், ராஜேஷ் என வேலையில்லா பட்டதாரி பாகம் 1-ல் பணியாற்றியவர்களுக்கும் எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன் ” என தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

செளந்தர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தில் தனுஷ் உடன் அமலா பால், கஜோல், சமுத்திரக்கனி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளார்கள். ஷான் ரோல்டன் இசையமைத்துள்ளார். தனுஷ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தை தாணு வெளியிடவுள்ளார்.

‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ படத்தைத் தொடர்ந்து, தற்போது ஹாலிவுட் படத்தில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார் தனுஷ்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.