Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

ஜூலை 28-ல் வெளியாகிறது ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’

0

செளந்தர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ திரைப்படம் ஜூலை 28-ம் தேதி வெளியாகும் என படக்குழு அறிவித்துள்ளது.

’ப.பாண்டி’ படத்தைத் தொடர்ந்து ‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ படத்தில் கவனம் செலுத்தத் தொடங்கினார் தனுஷ். ஒரே கட்டமாக மொத்த படப்பிடிப்பையும் முடித்து, இறுதிகட்ட பணிகள் தொடங்கப்பட்டன.

சமீபத்தில் மும்பையில் இப்படத்தின் ட்ரெய்லர் மற்றும் பாடல்கள் வெளியிடப்பட்டன. ட்ரெய்லருக்கு இணையத்தில் பெரும் வரவேற்பு கிடைத்துள்ளது. தற்போது, இப்படம் ஜூலை 28-ம் தேதி வெளியாகும் என படக்குழு அறிவித்துள்ளது.

ட்ரெய்லருக்கு கிடைத்துள்ள வரவேற்பு குறித்து தனுஷ், “எடிட்டர் பிரசன்னா, சவுந்தர்யா ரஜினிகாந்த் மற்றும் மேதை சீன் ரோல்டன் ஆகியோருக்கு எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். அதுமட்டுமல்லாது இப்படத்துக்காக கடினமாக உழைத்த குழுவுக்கும் எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். தற்போது ஜூலை 28-க்கு தயாராகிக் கொண்டிருக்கிறேன். எனக்காக எப்போதும் நிற்கும் எனது ரசிகர்களுக்கு நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். வேல்ராஜ், அனிருத், ராஜேஷ் என வேலையில்லா பட்டதாரி பாகம் 1-ல் பணியாற்றியவர்களுக்கும் எனது நன்றியைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன் ” என தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

செளந்தர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கத்தில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தில் தனுஷ் உடன் அமலா பால், கஜோல், சமுத்திரக்கனி உள்ளிட்ட பலர் நடித்துள்ளார்கள். ஷான் ரோல்டன் இசையமைத்துள்ளார். தனுஷ் தயாரித்துள்ள இப்படத்தை தாணு வெளியிடவுள்ளார்.

‘வேலையில்லா பட்டதாரி 2’ படத்தைத் தொடர்ந்து, தற்போது ஹாலிவுட் படத்தில் கவனம் செலுத்தி வருகிறார் தனுஷ்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.