Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் ஒன்னே ஒன்னு கேட்டு கெஞ்சிய நடிகை ஓவியா

0

விஜய் தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில், 15 போட்டியாளர்களில் ஒருவராக நடிகை ஓவியாவும் ஒருவர். இந்த நிகழ்ச்சியில் வெளியுலக தொடர்பு இல்லாமல் 100 நாட்கள் அங்கேயே தங்கி இருக்க வேண்டும்.

அவர்கள் அங்கு தங்கி இருக்கும் அந்த நாட்களில் அவர்களுடைய வேலையை அவர்களே செய்ய வேண்டும், தமிழில் பேச வேண்டும் என்பது விதிகள் ஆகும்.

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி தொடங்கிய முதல் காலையில் தூக்கம் இன்றி தவித்த நடிகை ஓவியா, அதிகாலையில் எழுந்து, கண்ணை மூடிக் கொண்டு, கேமிரா முன்பு நின்று கொண்டு எனக்கு ஒன்னே ஒன்னு கொடுத்தால் போதும் என்றும் மற்ற 14 பேரிடமும் இதை பற்றி சொல்லமாட்டேன் ப்ளீஸ்.. ப்ளீஸ் என்று கெஞ்சினார். பிறகு உங்க சொத்தையா எழுதி கேட்கிறேன் ஒரு வாழைப்பழமும், பிளாக் டீயும்தானே வேண்டும் என்று கேட்கிறேன் என்றார் பரிதாபமாக கேட்டார்.

ஐயோ பாவம்… ஆனால் பிக் பாஸ் யூனிட்டில் யாரும் அவருக்கு அந்த ஒன்னே ஒன்னு கொடுக்கவில்லை.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.