ராணுவத் தளவாட நிறுவனத்தில் டிரேட்ஸ்மேன் பணி!

0

நிறுவனம்:

இந்திய ராணுவத்துக்குச் சொந்தமான கவுஹாத்தியில் இருக்கும் 313 ஏ.எஸ்.சி டெப்போ எனும் ராணுவத் தளவாட நிறுவனம்

வேலை:

சோல்ஜர் எனும் பதவியிலான டிரேட்ஸ்மேன் வேலை

காலியிடங்கள்:

மொத்தம் 102. இதில் டிரேட்ஸ்மேன் மேட், ஃபையர்மேன், குக், பார்பர் உட்பட 9 பிரிவுகளில் வேலை

கல்வித்தகுதி:

டிரேட்ஸ்மேன், ஃபையர்மேன், குக், பார்பர் வேலைகளுக்கு 10 வது படிப்பு தேவை

வயது வரம்பு:

பொதுப்பிரிவுக்கு 25க்குள்ளும், பிற்படுத்தப்பட்ட வகுப்பினர் 18 முதல் 28 வரையும் இருக்கலாம்

தேர்வுமுறை:

எழுத்து, உடற்தகுதி மற்றும் தொழில் திறன் தேர்வு

விண்ணப்பிக்க கடைசித் தேதி: 17.11.17

மேலதிக தகவல்களுக்கு :http://joinindianarmy.nic.in

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.