எல்லையில் பதற்றம் : பள்ளிகள் மூடல்

0

பிப்ரவரி 27 ம் தேதி காஷ்மீரின் பூஞ்ச் மற்றும் ரஜவுரி மாவட்டங்களில் எல்லை கட்டுப்பாட்டு கோடு பகுதியில் பாக்., ராணுவம் அத்துமீறி தாக்குதல் நடத்தியது. பாதுகாப்புப் படை முகாம்கள், பொதுமக்கள் வாழும் பகுதிகளை குறிவைத்து இந்த தாக்குதல் நடத்தப்பட்டது.

இந்திய ராணுவமும் இதற்கு தக்க பதிலடி கொடுத்தது. இருப்பினும் பாக்.,ன் அத்துமீறல் தொடர்ந்து வருகிறது. இதன் காரணமாக எல்லை கட்டுப்பாட்டு கோடு பகுதியில் தொடர்ந்து பதற்றம் நிலவுகிறது. இதனால் பூஞ்ச் மற்றும் ரஜவுரி மாவட்டங்களில் பள்ளிகள் மூடப்பட்டுள்ளது.

பாக்., படைகள் தாக்குதல் நடத்திய போது ரஜவுரி மாவட்டத்தின் சில பள்ளிகளில் மாணவர்கள் உள்ளே இருந்தனர். மாணவர்களின் பாதுகாப்பு கருதி அவர்கள் வெளியே அனுப்பப்படவில்லை. தூப்பாக்கிச் சூடு நி்ன்ற பிறகு அவர்கள் வீட்டிற்கு அனுப்பி வைக்கப்படுவார்கள் என பள்ளி நிர்வாகங்கள் தெரிவித்துள்ளன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.