பொது இடங்களில் இஸ்லாமியர்கள் முகத்திரை அணிய டென்மார்க் நாட்டில் தடை

0

பொது இடங்களில் இஸ்லாமியர்கள் முழு முகத்திரை அணியும் சட்டத்திற்கு தடை விதித்து டென்மார்க் அரசாங்கம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

முகத்திரை விவகாரம் தொடர்பாக நடைபெற்ற வாக்கெடுப்பில் 75-ல் 30 வாக்குகள் எதிராக வந்துள்ளதால் இந்த முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் இத்தடையை மீறி பொது இடங்களில் முகத்திரை அணிபவர்களுக்கு அபராதத்துடன் கூடிய தண்டனை விதிக்கப்படும் என டென்மார்க் அரசாங்கம் எச்சரித்துள்ளது. இதனிடையே சமீபகாலமாக இஸ்லாமியர்களின் முகத்திரைக்கு ஐரோப்பிய நாடுகள் தடை விதித்து வரும் நிலையில் டென்மார்க்கும் இந்த பட்டியலில் சேர்ந்துள்ளது குறிப்பிடத்தக்கது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.