இங்கிலாந்து அணியில் இருந்து கிறிஸ்வோக்ஸ், பென் ஸ்டோக்ஸ் நீக்கம்

0

ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் அணி, இங்கிலாந்தில் சுற்றுப்பயணம் செய்து 5 ஆட்டங்கள் கொண்ட ஒருநாள் போட்டி தொடரில் விளையாடி வருகிறது. இதில் முதல் 2 ஆட்டங்களில் இங்கிலாந்து அணி வெற்றி பெற்று 2-0 என்ற கணக்கில் முன்னிலை வகிக்கிறது.

இரு அணிகள் இடையிலான 3-வது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி டிரென்ட் பிரிட்ஜில் இன்று நடக்கிறது. ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான முதல் 2 ஒருநாள் போட்டிக்கான இங்கிலாந்து அணியில் இடம் பிடித்து இருந்த கிறிஸ் வோக்ஸ், பென் ஸ்டோக்ஸ் ஆகியோரின் காயம் குணமடையாததால் எஞ்சிய 3 ஆட்டங்களுக்கான அணியில் இருந்து நீக்கப்பட்டுள்ளனர்.

காயம் காரணமாக கடந்த ஆட்டத்தில் ஆடாத இங்கிலாந்து அணி கேப்டன் இயான் மோர்கன் உடல் தகுதி பெற்று விட்டதால் இன்றைய ஆட்டத்தில் விளையாடுவார் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.