கனமழை எதிரொலி: கர்நாடக மாநில கடலோர மாவட்டங்களுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை

0

இந்தியாவின் தெற்கு பகுதிகளில் கடந்த ஒரு வாரத்திற்கும் மேலாக கனமழை பெய்து வருகிறது. குறிப்பாக கேரளா, கர்நாடகா மாநிலங்களில் வெளுத்து வாங்கும் கனமழையால் மக்களின் இயல்பு வாழ்க்கை முற்றிலும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்நிலையில் தொடர்ந்து பெய்து வரும் பலத்த மழையால் கர்நாடக மாநில நிர்வாகம், மாநிலத்தின் கடலோர மாவட்டங்களுக்கு வெள்ள அபாய எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. முன்னதாக, கர்நாடக முதல்வர் குமாரசாமி மாவட்ட முதன்மை அதிகாரிகளுடன் வெள்ள நிவாரண நடவடிக்கைகள் குறித்து ஆலோசனை நடத்தினார்.

தக்‌ஷின கன்னடா, டோடாகு, ஹாஷன், சிக்கமங்களூரு மற்றும் ஷிவ்மோகா ஆகிய மாவட்டங்களின் துணை ஆணையர்கள் வெள்ள நிவாரண நடவடிக்கைகளில் தயார் நிலையில் இருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. கடந்த ஒரு வாரமாக இந்த மாவட்டங்களில் கனமழை பெய்து வருவது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் மழையினால் ஏற்படும் நிலச்சரிவை சரிசெய்வது குறித்து முதல்வர் ஆலோசனை நடத்தியதாக கூறப்படுகிறது. இதனிடையே கடந்த 24 மணி நேரத்தில் தக்‌ஷின கன்னடா மாவட்டத்தில் 33.8 செ.மீ, உடுப்பியில் 35.7 செ.மீ, உத்தர கன்னடா 33.6 செ.மீ மழையும் பதிவாகியுள்ளதாக வானிலை ஆய்வு மையம் தகவல் தெரிவித்தது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.