Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

மல்லையா விவகாரம்: பா.ஜ., – காங்., நீயா? நானா?

0

விஜய் மல்லையா விவகாரம் தொடர்பாக காங்.,, பா.ஜ., மாறி மாறி குற்றம்சாட்டி வருகின்றன. விஜய் மல்லையாவை அருண் ஜெட்லி சந்தித்தார் என காங்., குற்ற்சாட்டி வரும் நிலையில், வங்கி மோசடியில் ஈடுபட்ட வைர வியாபாரி நீரவ் மோடியை ராகுல் சந்தித்ததால் பா.ஜ., குற்றம்சாட்டி உள்ளது.
வங்கிகளில் பெற்ற ரூ.9000 கோடி கடனை திருப்பிச் செலுத்தாமல் லண்டன் தப்பிச் சென்ற விஜய் மல்லையாவை, மத்திய நிதியமைச்சர் அருண் ஜெட்லி சந்தித்ததற்காக அவர் பதவி விலக வேண்டும் என காங்., தலைவர் ராகுல் வலியுறுத்தி வருகிறார். ராகுல் கூறுவது உண்மை தான் எனவும், ஜெட்லி – மல்லையாவை சந்தித்ததை தான் பார்லி.,வளாகத்தில் சந்தித்ததாகவும் காங்.,கின் புனியாவும் கூறி இருந்தார்.
இந்நிலையில் இது தொடர்பாக டுவிட்டரில் கருத்து பதிவிட்டுள்ள பா.ஜ.,வின் ஷிஜத் பூனாவாலா, ஜெட்லி – மல்லையா சந்திப்பிற்கு புனியா சாட்சி என்றால், நானும் திருக்குரான் மீது சத்தியம் செய்து சொல்கிறேன், பஞ்சாப் நேஷனல் வங்கி மோசடி செய்த நீரவ் மோடியை 2013 ல் ராகுல் சந்தித்தார். எனது ஞாபகம் சரியானது என்றால் 2013 செப்.,11 ல் டில்லியில் ஓட்டல் ஒன்றில் நடந்த திருமண நிகழ்ச்சியில் இந்த சந்திப்பு நடந்தது. அதே காலத்தில் தான் சோக்சி, நீரவ் மோடி ஆகியோருக்கு விதிகளை மீறி கடன் வழங்கப்பட்டுள்ளது.
பொருளாதார குற்றங்களுக்கான சட்டத்தை மோடி அரசு தீவிரப்படுத்தியதால் நேர்மையானர்கள் போன்ற தோற்றத்தை ஏற்படுத்துவதற்காக விஜய் மல்லையா விவகாரத்தை ராகுல் கிளப்பி உள்ளார் என குறிப்பிட்டுள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.