Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

போட்டியில் வெற்றி பெற்றவருக்கு ரூ.50 லட்சம் வழங்க பெப்சி நிறுவனத்திற்கு நுகர்வோர் ஆணையம் உத்தரவு

0

கடந்த 2010ம் ஆண்டு இந்தியன் பிரிமீயர் லீக் போட்டி நடந்தபொழுது, பெப்சி யங்கிஸ்தான் கா வாவ் என்ற ஆன்லைன் போட்டியை பெப்சி இந்தியா நிறுவனம் நடத்தியது.

இதில் டெல்லியை சேர்ந்த கரீஷ்மா என்ற பெண் வெற்றி பெற்றார். ஆனால் அதன்பின் அவருக்கு பரிசு தொகை எதுவும் வழங்கப்படவில்லை.
இதுபற்றி டெல்லி நுகர்வோர் விவகாரங்களுக்கான குறைதீர் ஆணையத்தில் அவர் புகார் ஒன்றை தெரிவித்துள்ளார். அதில், பெப்சி நிறுவன 3 பிரதிநிதிகள் எனது வீட்டிற்கு வந்து, 3 நாட்களில் பரிசு தொகை வழங்கப்படும் என கூறி சென்றனர்.

ஆனால் பரிசு தராத நிலையில், பிரதிநிதிகளில் ஒருவரை தொடர்பு கொண்டதில், கல்லூரி மாணவி என்றும் நிறுவனத்தில் பணிபுரியவில்லை என்றும் பதில் அளித்துள்ளார்.

இதனை அடுத்து எனது பெற்றோர் பெப்சி நிறுவனத்திற்கு நேராக செல்ல முயன்றனர். ஆனால் அதன் ஊழியர்களில் ஒருவர் உங்களது மகளுக்கு விளைவுகள் கடுமையாக இருக்கும் என மிரட்டினார் என தெரிவித்துள்ளார்.

இதுபற்றி விசாரணை மேற்கொண்ட ஆணையம், வாடிக்கையாளர்களுக்கு பெரிய பரிசுகள் வழங்கப்படும் என கார்ப்பரேட் நிறுவனங்கள் கூறி பொதுமக்களை போட்டிகளில் பங்கேற்க வைக்கும் நோக்கம் வளர்ந்து வருகிறது. வர்த்தக நோக்கோடு இது மேற்கொள்ளப்படுகிறது. ஆனால் வெற்றி பெற்றவருக்கு எதுவும் தரப்படுவதில்லை என தெரிவித்துள்ளது.

தொடர்ந்து, வெற்றி பெற்றவருக்கு ரூ.50 லட்சம் பரிசு தொகை வழங்க ஆணையம் உத்தரவிட்டதுடன், இழப்பீடாக ரூ.10 ஆயிரம் மற்றும் வழக்கு செலவுகளுக்காக ரூ.10 ஆயிரம் வழங்க வேண்டும் என்றும் உத்தரவு பிறப்பித்துள்ளது.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.