Latest News
3 நாட்களுக்கு வறண்ட வானிலை‘பாகிஸ்தான், பயங்கரவாதத்தின் நரம்பு மண்டலம்’ - இம்ரான்கானுக்கு இந்தியா பதிலடிவிடிவு! 30 ஆண்டு மக்கள் போராட்டத்திற்கு...கவுல்பஜார் அடையாறு ஆற்றில் பாலம்ரூ.5.93 கோடியில் பணிகள் விறுவிறுபுல்வாமா தாக்குதலை அரசியல் ஆக்கினால் மக்கள் மன்னிக்க மாட்டார்கள்: காங்கிரஸ்அமித்ஷா சென்னை வருகை ரத்துமோசடி மேல் மோசடிகள்... விசாரணைமேல் விசாரணைகள்: 2020 தேர்தல் வரை தாங்குவாரா அதிபர் டொனால்ட் ட்ரம்ப்?கிரண்பேடியை மாற்றனும்: உள்துறை அமைச்சகத்திற்கு புதுச்சேரி சபாநாயகர் கடிதம்பிரதமர் வங்கிகளை கேள்வி கேட்காதது ஏன்? : விஜய் மல்லையாதமிழகம் முழுவதும் 275 புதிய பேருந்துகள் சேவை: முதலமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி தொடங்கி வைத்தார்தமிழகத்தில் 4 முனைப்போட்டிக்கு வாய்ப்புகூட்டணி அமைக்க அ.தி.மு.க., தி.மு.க. மும்முரம்தொகுதிகள் பிரிப்பதில் இழுபறி

நக்சலைட்டுகளுக்கு விற்க ஆயுதங்களை திருடியதற்காக ஆயுத படை வீரர் மற்றும் நண்பர் கைது

0

சத்தீஷ்காரில் பிஜாப்பூர் மாவட்டத்தின் ஓஸ்ரா கிராமத்தினை சேர்ந்தவர் ராஜு குஜுர். இவர் சத்தீஷ்கார் ஆயுத படையின் 10வது பட்டாலியனில் (ஈ கம்பெனி) கான்ஸ்டபிளாக இருந்து வருகிறார். இவரது நண்பர் மித்தி நேதம்.
இந்த நிலையில், ஆயுத படை முகாமில் இருந்து 2 ரைபிள் ரக துப்பாக்கிகள் மற்றும் 70 சுற்று தோட்டாக்கள் கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் திருடப்பட்டன. அதன்பின் கடந்த திங்கட்கிழமை பைரம்கார் பகுதிக்குட்பட்ட வனபகுதியில் ஆற்றின் கரையோரம் அவை கண்டெடுக்கப்பட்டன.

கடந்த சில நாட்களாக விடுமுறையில் இருந்த குஜுரின் தொலைபேசி விவரங்கள் சந்தேக அடிப்படையில் விசாரணை மேற்கொள்ளப்பட்டன. அதன்பின்னர் அவரிடம் நடந்த விசாரணையில், நக்சலைட்டுகளுக்கு விற்க ஆயுதங்களை திருடிய விவரத்தினை அவர் ஒப்பு கொண்டுள்ளார்.

கடந்த 5 வருடங்களாக பணத்திற்காக நக்சலைட்டுகளுக்கு தோட்டாக்களை விற்றுள்ளார். முதன்முறையாக துப்பாக்கிகளை விற்க அவர் முயன்றுள்ளார்.

இந்த துப்பாக்கிகளை தலா ரூ.2.5 லட்சம் முதல் ரூ.3 லட்சம் வரைக்கும் ஒரு சுற்று கொண்ட தோட்டாக்கள் ரூ.500க்கும் விலை பேசியுள்ளார். குஜுரின் நண்பர் நேதம் ஆயுதங்களை கொண்டு சென்று விற்க உதவியாக இருந்துள்ளார்.

இதனை அடுத்து 2 பேரும் கைது செய்யப்பட்டு உள்ளனர். குஜுரின் வங்கி கணக்கு விவரங்கள் போலீசாரால் ஆய்வு செய்யப்பட்டு வருகின்றன.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.