23,000 சதுர அடியில் மதர் தெரேசா வடிவத்தில் நின்று இந்திய வேல்டு ரெக்கார்டு சாதனையை செய்தனர்.

0

சர்வதேச பெண் குழந்தைகள் தினத்தை முன்னிட்டு சென்னை அம்பத்தூர் காமராஜர் அரசு மகளிர் பள்ளி மாணவிகள் சுமார் 3000 பேர்,23,000 சதுர அடியில் மதர் தெரேசா வடிவத்தில் நின்று இந்திய வேல்டு ரெக்கார்டு சாதனையை செய்தனர்.

சர்வதேச பெண்கள் தினத்தை முன்னிட்டு சென்னை அம்பத்தூரில் உள்ள காமராஜர் அரசு பெண்கள் மேல் நிலை பள்ளியில் 3,000 மாணவிகள் ஒன்று திரண்டு மதர் தெரேசா வடிவில் நின்று இந்தியா வேல்டு ரெக்கார்டு சாதனையை செய்ய முயன்றனர். இதில் இந்தியா வேல்டு ரெக்கார்டு நிறுவனத்தின் இயக்குனர் டாக்டர் செந்தில் அரசு கலந்துகொண்டு பார்வையிட்டார். மாணவிகளின் இந்த முயற்ச்சி இந்தியா வேல்டு ரெக்கார்டு புத்தகத்தில் இடம் பெற்றது, இதற்கான சான்றிதழை பள்ளி தலைமை ஆசிரியர் திருமதி வனிதாராணி அவர்களிடம் வழங்கப்பட்டது.இந்நிகழ்ச்சியில் இந்தியன் வேல்ட் ரெக்கார்டு நிறுவனத்தின் அதிகாரி கோபாலகிருஷ்ணன் மற்றும் அகில இந்திய மனித உரிமை சட்ட பாதுகாப்பு கழகத்தின் அதிகாரிகள் பலர் கலந்து கொண்டனர்.பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய தலைமை ஆசிரியர் வனிதாராணி சர்வதேச பெண்கள் தினத்தை முன்னிட்டு எங்கள் பள்ளியில் பயிலும் சுமார் 3000 மாணவிகளின் ஒட்டுமொத்த முயற்ச்சி மற்றும் அவர்களுடைய அர்பணிப்பால் மாத்மிரமே இந்த இந்திய வேல்ட ரெக்கார்டை எங்களால் செய்ய முடிந்த்து என தெரிவித்தார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.