விஜய் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை : அமைச்சர்

0

கடந்த சில ஆண்டுகளாகவே விஜய் நடிப்பில் வெளியாகும் படங்கள் சர்சையில் சிக்கி வருகின்றன. இது ஏதேச்சையாக நடக்கிறதா அல்லது பப்ளிசிட்டிக்காக நடக்கிறதா என தெரியவில்லை. தற்போது விஜய் நடிப்பில் சர்கார் படம் வெளியாகி உள்ளது.

இந்தப்படத்தில் மறைந்த முன்னாள் முதல்வர் ஜெயலலிதாவின் இயற்பெயரை வரலட்சுமிக்கு வைத்திருப்பதுடன் அவரை நெகட்டிவ்வாக சித்தரித்துள்ளனர். அதோடு இலவச திட்டங்கள் குறித்து விமர்சிக்கப்பட்டுள்ளது. இது தமிழக அரசியல் வட்டாரத்தில் சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது.

கடம்பூர் ராஜூ, அன்பழகன் என அமைச்சர்கள் ஒருவர் பின் ஒருவராக தங்களது எதிர்ப்பை தெரிவித்து வருகின்றனர். தற்போது சட்டத்துறை அமைச்சராக உள்ள சிவி. சண்முகமும் சர்கார் படத்திற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்துள்ளார். இதுதொடர்பாக காஞ்சிபுரத்தில் செய்தியாளர்களிடம் பேசிய அவர், சர்கார் படத்தில் அரசியல் நோக்கத்திற்காக சில காட்சிகள் இருப்பதால் ஆலோசனைக்கு பிறகு பட தயாரிப்பாளர், நடிகர், இயக்குநர் மற்றும் படத்தை திரையிட்ட தியேட்டர்கள் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.