தளபதி விஜய் ஸ்பெஷலுக்கு சூப்பர் பரிசு கொடுத்து அசத்திய பிரபலம்!

0

தெறி , மெர்சல் ஆகிய படங்களை தொடர்ந்து தளபதி விஜய் 3 வது முறையாக அட்லியுடன் இணைகிறார். தளபதி 63 என தற்போதைக்கு அழைக்கப்படும் பெயரிடப்படாத இப்படத்திற்கான செட் அமைக்கும் வேலைகள் தொடங்கிவிட்டன.
விஜய்யின் 25 வருட சினிமா பயண விழா, மெர்சல் படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் அனைவருக்கும் நினைவிருக்கும்.

இவ்வருடம் விஜய்க்கு 26 ம் வருட பயணம். இந்த ஆண்டில் விஜய்க்கு மறக்க முடியாத படமாக சர்கார் அமைந்துள்ளது. நிகழ்கால அரசியல் தலைவர்களை விமர்சித்து சர்கார் படம் அமைந்திருந்தது. விஜய்யின் 26 வருட சினிமா பயணத்தை ரசிகர்கள் கொண்டாடி வருகிறார்கள். அதற்கு பாடலாசிரியர் விவேக் இருவரிகளை குறிப்பிடடு தன் வாழ்த்துக்களை பகிர்ந்துள்ளார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.