Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

உலக பேட்மிண்டன் இறுதி சுற்று: நம்பர் ஒன் வீராங்கனையை வீழ்த்தி சிந்து அரைஇறுதிக்கு தகுதி

0

டாப்-8’ வீரர், வீராங்கனைகள் பங்கேற்றுள்ள உலக பேட்மிண்டன் இறுதி சுற்று போட்டி சீனாவின்குவாங்சோவ் நகரில் நடந்து வருகிறது. பெண்கள் ஒற்றையரில் ‘ஏ’ பிரிவில் இடம் பெற்றுள்ள இந்திய வீராங்கனை பி.வி.சிந்து நேற்று தனது 2-வது லீக் ஆட்டத்தில் நம்பர் ஒன் வீராங்கனையான சீன தைபேயின் தாய் ஜூ யிங்கை எதிர்கொண்டார்.

விறுவிறுப்பான இந்த ஆட்டத்தில் முதல் செட்டை தாய் ஜூ யிங்கும், 2-வது செட்டை சிந்துவும் கைப்பற்றினார்கள். இதனால் ஆட்டம் 3-வது செட்டுக்கு நீடித்தது. வெற்றியை நிர்ணயிக்கும் இறுதி செட்டில் அனல் பறந்தது. ஒரு கேம் 31 ஷாட்கள் வரை நீடித்தது. முதலில் தாய் ஜூ யிங் ஆதிக்கம் செலுத்தினார். ஒரு கட்டத்தில் அவர் 10-7 என்ற கணக்கில் முன்னிலை வகித்தார். அதன் பிறகு அபாரமாக போராடிய சிந்து சரிவில் இருந்து மீண்டு முன்னிலை பெற்றார். கடைசி கட்டத்தில் தாய் சூ யிங் கடும் நெருக்கடி கொடுத்தாலும் அவரால் வெற்றியை தன்வசப்படுத்த முடியவில்லை.

61 நிமிடம் நீடித்த பரபரப்பான இந்த ஆட்டத்தில் சிந்து 14-21, 21-16, 21-18 என்ற செட் கணக்கில் தாய் ஜூ யிங்கை சாய்த்து 2-வது வெற்றியை ருசித்ததுடன், அரைஇறுதிக்கும் முன்னேறினார். 14-வது முறையாக தாய் ஜூ யிங்குடன் மோதிய சிந்து அதில் பெற்ற 4-வது வெற்றி இதுவாகும். கடைசி 6 ஆட்டங்களில் அவருக்கு எதிராக தொடர்ச்சியாக தோல்வியை சந்தித்து இருந்த சிந்து அந்த மோசமான நிலையையும் மாற்றினார். சிந்து தனது தொடக்க லீக் ஆட்டத்தில் நடப்பு சாம்பியனான ஜப்பானின் அகானே யமாகுச்சியை வீழ்த்தி இருந்தார். இன்று நடைபெறும் கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் சிந்து, அமெரிக்க வீராங்கனை ஜாங் பீவெனை சந்திக்கிறார்.

ஆண்கள் ஒற்றையரில் ‘பி’ பிரிவில் இடம் பிடித்துள்ள இந்திய வீரர் சமீர் வர்மா தனது 2-வது லீக் ஆட்டத்தில் இந்தோனேஷியாவின் டாமி சுஜியர்டோவை சந்தித்தார். 39 நிமிடம் நடந்த இந்த ஆட்டத்தில் சமீர் வர்மா 21-16, 21-7 என்ற நேர்செட்டில் டாமி சுஜியர்டோவை வீழ்த்தி முதல் வெற்றியை தன்வசப்படுத்தினார். முதல் லீக் ஆட்டத்தில் சமீர் வர்மா நம்பர் ஒன் வீரரான ஜப்பானின் கென்டோ மொமோட்டோவிடம் தோல்வி கண்டு இருந்தார். இன்று நடைபெறும் கடைசி லீக் ஆட்டத்தில் சமீர் வர்மா, தாய்லாந்து வீரர் கன்டாபோன் வாங்சரோனுடன் மோதுகிறார். இதில் வெற்றி பெற்றால் தான் சமீர் வர்மா அரைஇறுதிக்கு தகுதி பெற முடியும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.