சத்யம் தியேட்டரில் மாஸ் காட்டும் விஸ்வாசம் !

0

நடிகர் அஜித் தற்போது சத்யஜோதி பிலிம்ஸ் நிறுவனத்தின் தயாரிப்பில் உருவாகியுள்ள விஸ்வாசம் படத்தில் நடித்துள்ளார். சிறுத்தை சிவா இயக்கியுள்ள இந்த படத்தில் அஜித்துக்கு ஜோடியாக லேடி சூப்பர் ஸ்டார் நயன்தாரா நடிக்க தம்பி ராமையா, விவேக், யோகி பாபு, ரோபோ ஷங்கர், ரமேஷ் திலக் என பலர் இணைந்து நடித்துள்ளார்.

இப்படம் பொங்கலுக்கு உலகம் முழுவதும் வெளியாக உள்ளது. அதற்காக தல ரசிகர்களும் தற்போதில் இருந்தே கொண்டாட தொடங்கி விட்டனர். இந்நிலையில் சென்னையில் உள்ள பிரபல தியேட்டரான சத்யம் தியேட்டர் முன்பும் விஸ்வாசம் பேனர்கள் வைக்கபட்டுள்ளன. அந்த புகைப்படங்கள் தான் தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

இந்த போஸ்டர் தியேட்டரின் பின் பக்கத்தில் வெரிதாக வைக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் முன் பக்கத்தில் பேட்ட பேனர் தான் வைக்கப்படும் என்றும் ரஜினி ரசிகர் கூறி வருகின்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.