மனைவியின் அந்தரங்க புகைப்படங்களை பேஸ்புக்கில் பதிவிட்ட கணவன்

0

ஐக்கிய அமீரகத்தில் கணவன் மனைவியின் அந்தரங்க புகைப்படங்களை வெளியிட்ட சம்பவம் கடும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

அபுதாபியில் நபர் ஒருவர் தனது மனைவியுடன் வசித்து வந்தார். அந்த நபரின் மனைவி எதேர்ச்சையாக கணவரின் செல்போனை எடுத்து பார்த்த போது தனது அந்தரங்க புகைப்படங்கள் இருப்பதைக் கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்தார்.

அந்த அதிர்ச்சி அடங்குவதற்குள்ளேயே மற்றொரு அதிர்ச்சி, தனது அந்தரங்க புகைப்படங்களை கணவர் அவரது சகோதரருக்கு பேஸ்புக்கில் பகிர்ந்துள்ளார்.

இதனால் கடும் மன வேதனையடைந்த அந்த பெண், தன் கணவன் மீது காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். போலீஸார் அந்த கேடுகெட்ட கணவன் மீது வழக்குப்பதிந்து விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.