Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

ஓவியாவை திட்டிக்கொண்டே ரசிகர்கள் செஞ்ச காரியம் #90ml

0

ஆபாச படத்தில் நடித்திருப்பதாக ஓவியாவை திட்டிக்கொண்டே 45 லட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் 90ml டீசரை பார்த்திருப்பது ஆச்சரியத்தை ஏற்படுத்தி உள்ளது.

இருட்டு அறையில் முரட்டு குத்து பாணியில் 90ml என்ற அடல்ட் காமெடி படத்தை பெண் இயக்குனர் அனிதா உதீப் இயக்கி உள்ளார். இதில் கதையின் நாயகியாக ஓவியா நடித்துள்ளார். ஆன்சன் பௌல் ஓவியாவுக்கு நடித்துள்ளார். அடுக்கு மாடி வீட்டில் வசிக்கும் பெண்கள் ஓவியா வருகைக்கு பின் தங்களது ஆசைகளை அனுபவிக்கிறார்கள். இதுதான் ஒருவரிகதை. பெண்கள் தங்கள் அடி மனது ஆசைகளை அனுபவிப்பதை படமாக எடுத்துள்ளதாக இயக்குனர் விளக்கம் கொடுத்து இருந்தார்.

ஓவியா நடிப்பில் சிம்பு 90 ml, திரைப்படத்துக்கு இசையமைத்ததால் எதிர்பார்ப்பு அதிகமாக இருந்தது. இந்நிலையில் 90ml டீசர் படு ஆபாசமாக இருந்ததுடன் , பெண்கள் மது அருந்துவது மற்றும் புகை பிடிப்பது போன்ற காட்சிகள் இருந்ததால் கடும் எதிர்ப்பு எழுந்தது. இந்த படத்தில் நடித்ததுக்காக ஓவியாவை கடுமையாக திட்டி வருகிறார்கள். ஒரு குடும்ப குத்து விளக்காக நடிக்காமல் இப்படியா நடிப்பது என கடுமையாக விமர்சித்து வருகிறார்கள்.

இந்நிலையில் ஒருபக்கம் எதிர்ப்பு இருந்தாலும் மறுபக்கம் ஆதரவும் 90ml படத்துக்கு இருக்கிறது . திட்டிக்கொண்டே இந்த படத்தின் டிரெய்லரை 45 லட்சம் பேர் இதுவரை பார்த்துள்ளனர். சன்னி லியோன் நடித்த பாப்பீங்க, ஓவியா நடிச்சா பார்க்க மாட்டீங்களா என்று ரசிகர்கள் சிலர் ஓவியாவுக்கு ஆதரவாக கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். இதேபோல் ஓவியாவின் இந்த டிரெய்லரை எதிர்க்கும் ரசிகர்கள் படம் தியேட்டருக்கு வந்தால் போகாமல் இருக்க மாட்டார்கள் என்றும் கடுமையாக விமர்சித்து வருகிறார்கள்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.