Latest News
உலகின் மிகப்பெரிய விமானத்தின் முதல் பயணம் வெற்றிபேஸ்புக் வலைத்தளம் முடங்கியதால் அதிர்ச்சி வாட்ஸ்அப், இன்ஸ்டாகிராம் பக்கங்களும் செயலிழந்தன‘விவிபாட்’ எந்திரங்களின் பதிவுகளையும் எண்ணும் விவகாரம் சுப்ரீம் கோர்ட்டில் மீண்டும் முறையிட எதிர்க்கட்சிகள் முடிவுபிரதமர் மோடி பிரசார மேடைக்கு கீழே திடீர் தீ விபத்துதமிழகத்தில் பிரசாரம் நாளை ஓய்கிறது: தேர்தல் கமிஷன் தீவிர கண்காணிப்பு பாதுகாப்பு பணிக்கு துணை ராணுவம் வருகைதேர்தலுக்கு பிறகு தான் எனது அரசியல் வாழ்க்கை தொடங்கும் மு.க.ஸ்டாலினுக்கு, எடப்பாடி பழனிசாமி பதில்இந்தியாவில் மனிதர்களின் வாழ்நாள் அதிகரித்து கொண்டே வருகிறது.- ஐ.நா. அறிக்கைதூத்துக்குடி ஸ்டெர்லைட் ஆலையை திறக்க கோரி வேதாந்த நிறுவனம் தொடர்ந்த வழக்கை சுப்ரீம் கோர்ட் தள்ளுபடி செய்ததுசென்னை, நாமக்கல், திருநெல்வேலி உட்பட தமிழகத்தில் 18 இடங்களில் வருமான வரித்துறையினர் அதிரடி சோதனைமோடி பிரசார பகுதியில் இறங்க வேண்டிய ராணுவ ஹெலிகாப்டர், ராகுல் காந்தி பேசும் மேடை அருகே இறங்கியது

காலில் விழுந்த ரசிகர்: தேசியக் கொடிக்கு மதிப்பளித்த தோனி; 0.099 வினாடிகளில் ஸ்டெம்பிங் :ரசிகர்கள் பாராட்டு

0

ஹேமில்டனில் நேற்று நடந்த நியூசிலாந்துக்கு எதிரான ஆட்டத்தில் ரசிகர் ஒருவர் தோனியின் காலில் விழுந்தபோது, அவர் கையில் வைத்திருந்த தேசியக் கொடி கீழே விழாமல் பிடித்து தோனியின் செயல் நெட்டிசன்கள் மத்தியில் பெரும் பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது.

ஹேமில்டனில் நியூசிலாந்துக்கு எதிரான 3-வது மற்றும் கடைசி டி20 போட்டி நடந்தது. கடந்த இரு போட்டிகளிலும் வழக்கத்துக்கு மாறாக இந்திய வீரர்களைக் காண இந்திய ரசிகர்கள் ஏராளமானோர் வந்திருந்தனர். குறிப்பாக தோனி களமிறங்கும்போதெல்லாம் விசில் சத்தமும், கைதட்டலும் காதைப் பிளந்தது. நியூசிலாந்திலும் தோனிக்கு ரசிகர்கள் கூட்டம் குறைவில்லாமல் இருந்து வருகிறது.

இந்திய வீரர்களுக்கு எந்தவிதத்திலும் பாதுகாப்பு சிக்கல் வந்துவிடக்கூடாது என்பதற்காகப் போட்டியில் பலத்த பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகள் செய்யப்பட்டு இருந்தது. இந்நிலையில், நியூசிலாந்து அணி பேட் செய்துகொண்டிருந்தபோது, திடீரென்று ஒரு ரசிகர் போலீஸ் பாதுகாப்பை மீறி கையில் இந்திய தேசியக் கொடியுடன் மைதானத்துக்குள் நுழைந்தார்.

அவரை விரட்டிக் கொண்டு பாதுகாவலர்கள் பின்தொடர்ந்தனர். ஆனால், அந்த ரசிகர், கையில் தேசியக் கொடியுடன் வந்து, தோனியின் காலில் விழுந்தார். அப்போது, அந்த ரசிகரின் கையில் இருந்த தேசியக் கொடி தோனியின் காலடியில் வைத்துவிட்டு விழ அந்த ரசிகர் முயற்சித்தார்.

ஆனால், தோனி, அந்த ரசிகரை எழுப்புவதற்குப் பதிலாக, தனது காலடியில் வைக்கப்பட இருந்த தேசியக் கொடி தாங்கிப் பிடித்துக் கொண்டார். அதன்பின் அந்த ரசிகரை எழுப்பிவிட்டு, தோனி தனது கையில் தேசியக் கொடியை வைத்துக்கொண்டார்.

தோனிக்கு இருந்த தேச பக்தியையும், தேசியக் கொடி மீது இருக்கும் மரியாதையையும், பார்த்த தொலைக்காட்சி வர்ணனணையாளர்களும் புகழ்ந்தனர். இந்த காட்சிகுறித்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவி பெரும் வைரலாகி வருகிறது. தோனியின் தேசபக்தியையும், தாய்நாட்டின் மீதான மரியாதையையும் ரசிகர்கள் புகழ்ந்து, பாராட்டி வருகின்றனர்

அதுமட்டுமல்லாமல் தோனி நேற்று செய்த மின்னல்வேக ஸ்டெம்பிங்கும் பாராட்டப்பட்டு வருகிறது. 8 ஓவரை குல்தீப் யாதவ் வீசினார். இந்த ஓவரின் 4-வது பந்தை சீபெர்ட் எதிர்கொண்டார். சீபெர்ட் தனது காலை கிரீசுக்குள் வைத்திருக்கிறேனா என்று திரும்புவதற்குள் தோனி ஸ்டெம்பிங் பணியை முடித்துவிட்டார். மூன்றாவது நடுவருக்கு அப்பீல் செய்யவே, ரீப்ளே காட்சியில் தோனியின் துல்லிய ஸ்டெம்பிங் தெளிவாகத் தெரிந்தது. சீபெர்ட் 43 ரன்களில் ஆட்டமிழந்தார்.

ஐசிசி வெளியிட்ட ட்விட்டரில், தோனி அந்த ஸ்டெம்பிங்கை செய்வதற்கு 0.099 வினாடிகள் மட்டுமே எடுத்துக்கொண்டார் என்று தெரிவித்துள்ளது. சர்வதேச அரங்கில் தோனியின் 191-வது ஸ்டெம்பிங் இதுவாகும்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.