Latest News
மக்களுக்கு தேவையான அளவு தண்ணீர் லாரிகள் மூலம் வினியோகம் எடப்பாடி பழனிசாமி பேட்டிதிமுக பொருளாளர் துரைமுருகன் சென்னை அப்பலோ மருத்துவமனையில் அனுமதிகுடிநீருக்காக கண்ணீர் சிந்தும் சென்னைவாசிகள் தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் தங்கும் விடுதிகள் மூடல்தண்ணீர் பற்றாக்குறையால் சென்னை ராஜீவ்காந்தி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் கழிப்பறைகள் மூடல் நோயாளிகள் அவதிகாங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்திக்கு பிரதமர் மோடி பிறந்த நாள் வாழ்த்துஉத்தர பிரதேசத்தில் சாலை விபத்து: 8 பேர் பலி, 11 பேர் காயம்அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனைதடை செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் பொருட்களை பயன்படுத்தினால்இன்று முதல் அபராதம் விதிக்கப்படும்ரூ.100 முதல் ரூ.5 லட்சம் வரை வசூலிக்க தமிழக அரசு நடவடிக்கைமேற்கு வங்காளத்தில் போராடும் மருத்துவர்களுக்கு ஆதரவாக நாடு முழுவதும் டாக்டர்கள் வேலைநிறுத்தம்கடும் வெப்பம், அனல் காற்றினால் உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 61 ஆக உயர்வு

அயோத்தி தாக்குதல் வழக்கில் 4 பேருக்கு ஆயுள் தண்டனை

0

கடந்த 2005-ம் ஆண்டு ஜூலை 5-ந்தேதி, அயோத்தியில் உள்ள சர்ச்சைக்குரிய ராமஜென்ம பூமி வளாகத்துக்குள் ஒரு ஜீப் அத்துமீறி புகுந்தது. அதில் வந்த 5 பேரும் ஜெய்ஷ் இ முகமது பயங்கரவாதிகள் ஆவர்.

அவர்கள் கையெறி குண்டுகளை வீசினர். துப்பாக்கியால் சரமாரியாக சுட்டனர். அப்போது காவலுக்கு இருந்த மத்திய ரிசர்வ் போலீஸ் படையினர் 35 பேர், அவர்களை எதிர்கொண்டனர். ஒரு மணி நேர சண்டைக்கு பிறகு 5 பயங்கரவாதிகளும் கொல்லப்பட்டனர். அவர்கள் நேபாளம் வழியாக, ராமபக்தர்கள் போன்று வந்து இந்த தாக்குதலில் ஈடுபட்டனர். 2 அப்பாவிகளும் இந்த தாக்குதலில் பலியானார்கள். 3 போலீசார் காயம் அடைந்தனர்.

பயங்கரவாதிகளுக்கு 5 பேர் உதவியது கண்டுபிடிக்கப்பட்டது. இதையடுத்து, உத்தரபிரதேச மாநிலம் சஹாரன்பூர் மாவட்டத்தை சேர்ந்த இர்பான் கான், காஷ்மீர் மாநிலம் பூஞ்ச் மாவட்டத்தை சேர்ந்த ஆஷிக் இக்பால், ஷகீல் அகமது, முகமது நசீம், முகமது அஜிஸ் ஆகிய 5 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்கள் பிரயாக்ராஜில் (அலகாபாத்தில்) உள்ள நைனி ஜெயிலில் அடைக்கப்பட்டனர்.

பிரயாக்ராஜில் உள்ள தனிக்கோர்ட்டில் வழக்கு விசாரணை நடைபெற்றது. நைனி ஜெயிலில் உள்ள 5 பேரிடம் காணொலி காட்சி மூலம் விசாரணை நடந்தது.

14 ஆண்டு காலமாக நீடித்த இந்த வழக்கில், தனி நீதிபதி தினேஷ் சந்த் நேற்று பரபரப்பு தீர்ப்பு அளித்தார்.

இர்பான், ஆஷிக் இக்பால், ஷகீல் அகமது, முகமது நசீம் ஆகிய 4 பேருக்கும் ஆயுள் தண்டனை விதித்து உத்தரவிட்டார். தலா ரூ.20 ஆயிரம் அபராதமும் விதிக்கப்பட்டது. சதித்திட்டம் தீட்டுதல், பயங்கரவாதிகளுக்கு உதவுதல் உள்ளிட்ட அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளும் நிரூபிக்கப்பட்டன. மற்றொருவரான முகமது அஜிஸ், விடுதலை செய்யப்பட்டார்.

About Author

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.