Latest News
குழந்தையை மறந்து விமானநிலையத்தில் விட்டுவிட்டு விமானத்தில் பறந்த பெண்: திரும்பிய விமானம்யூடியுப்பை பார்த்து வீட்டிலேயே பிரசவிக்க முயன்ற கர்ப்பிணி, குழந்தை உயிரிழப்புவிமான நிறுவனங்களுடன் விமான போக்குவரத்து செயலர் இன்று அவசர ஆலோசனைமாணவிகளை தவறாக வழிநடத்திய வழக்கில் நிர்மலாதேவிக்கு உயர் நீதிமன்றம் ஜாமீன்தமிழகத்தில் தேர்தல் பிரச்சாரத்தை தொடங்க சென்னை வந்தார் ராகுல்காந்திபொள்ளாச்சி அருகே கால்வாயில் கார் கவிழ்ந்து விபத்து: 6 பேர் பலிஎஸ்.எஸ்.எல்.சி. பொதுத்தேர்வு நாளை தொடங்குகிறது9 லட்சத்து 97 ஆயிரம் மாணவ-மாணவிகள் எழுதுகின்றனர்சென்னை விமான நிலையத்திற்கு "ரெட் அலர்ட்"ஜம்மு காஷ்மீர்: 3 பயங்கரவாதிகள் சுட்டுக்கொலைஅந்தமானில் நிலநடுக்கம்: ரிக்டர் அளவில் 4.8 ஆக பதிவு

Accountant Required – Dubai

1

Accountant Required

வேலைவாய்ப்பு செய்திகள் தொடர்ந்து தேவையா.. இணைந்துக்கொள்ளுங்கள் https://www.facebook.com/aatroram என்ற பக்கத்தில்

REFERENCE NUMBER எதுவும் குறிப்படவில்லை, தொடர்புக்கொள்ள தொலைபேசி எண் எதுவும் குறிப்படவில்லை

குறிப்பு: Recruitment Company களிலிருந்து வேலைவாய்ப்பு வாங்கி தருவதாக தகவல்தந்தால் பணம் கொடுத்து ஏமாறவேண்டாம். அமீரகத்தில் Recruitment Company என்ற பெயரில் ஒரு சிலர் ஏமாற்று வேலையில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர் என்பதும் குறிப்பிடதக்கது.

நீங்கள் உங்கள் CV ஐ அனுப்ப வேண்டிய முகவரி
jobhunt@dubaitask.com

Job Location: Dubai / Salary: AED 7001-10000 / Experience: 1 – 2 Years
Description:

Our client is one of the leading logistics company in UAE urgently seeking an ACCOUNTANT to join their well reputed organization.The ideal candidate must have 1-2 year experience of working

Responsibilities:
Maintain system of accounts and keep records of all company transactions and assets. Preparation of Income statement, Cash flow, Balance sheet and other monthly journal entries; Verifying the accuracy of invoices and other accounting documents or records;

Update and maintain accounting journals, ledgers and other records detailing financial business transactions (e.g., disbursements, expense vouchers, receipts, accounts payable); Enters data into computer system using defined computer programs; To assist top management to take right decisions in suitable time & reporting on local and corporate level management; Supervise monthly payroll & employees benefits;

Requirements:
Degree in Accounting. Proven track record of completing all required financial and accounting reports on deadlines.Should be organized, detail oriented and have excellent analytical skills, Strong communication, leadership, innovative, and capable of handling multiple tasks.Person should be self starter & outgoing…
Interested candidates please send updated resume in word format to jobhunt@dubaitask.com

About Author

1 Comment

Leave A Reply

முக்கிய குறிப்பு: வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் இணையதளத்தில் செய்திகளுக்கும் கட்டுரைகளுக்கும் வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் ஆசிரியர் குழுவால் தணிக்கை செய்யப்பட்டு பிரசுரமாகும் வகையில் மென்பொருள் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. வாசகர்களின் கருத்துக்களுக்கு வேர்ல்ட் பப்ளிக் நியூஸ் நிர்வாகமோ அல்லது அதன் ஆசிரியர் குழுவோ எந்தவிதத்திலும் பொறுப்பாக மாட்டார்கள். நாகரீகமற்ற மற்றும் பிறர் மனதை புண்படுத்தகூடிய கருத்துகளை / வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துவதை தவிர்க்கும்படி வாசகர்களை கேட்டுக்கொள்கிறோம். வாசகர்கள் பதிவு செய்யும் கருத்துக்கள் தொடர்பான சட்டரீதியான நடவடிக்கைகளுக்கு வாசகர்களே முழுப்பொறுப்பு ஆவர் . கடுமையான கருத்துக்கள் குறித்து எங்கள் கவனத்திற்கு கொண்டு வந்தால் அவற்றை நீக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்படும். கடுமையான கருத்துக்களை நீக்குவதற்கு editor@worldpublicnews.com என்ற இந்த இமெயில் முகவரிக்கு தொடர்பு கொள்ளவும்.